પિંક બિકીની પહેરીને માલદીવ માં વેકેશન એન્જોય કરી રહી છે બાહુબલી ફેમ તમન્ના ભાટિયા, આપ્યા હોટ પોઝ- જુઓ અહીં

0

સાઉથ એક્ટ્રેસ તમન્ના ભાટિયા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે ચાહકો સાથે ક્ષણ-ક્ષણ અપડેટ્સ શેર કરતી જોવા મળે છે. આજકાલ તમન્ના ભાટિયા માલદીવમાં વેકેશન માણી રહી છે.

તે અહીંથી કેટલીક કિંમતી ક્ષણો ચાહકો સાથે શેર કરતી જોવા મળે છે. તમન્ના ભાટિયાએ પોતાનો એક વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેમાં અભિનેત્રી હોટ પિંક બિકીનીમાં જોવા મળી હતી. તમન્ના ભાટિયા બિકીની સાથે ફ્રન્ટ ઓપન કેપ પહેરી રહી હતી. આ સફેદ બેઝ કેપ પર ફ્લોરલ પ્રિન્ટ જોવા મળી હતી.

આ સિવાય અભિનેત્રીએ પોતાનો એક ફોટો પણ શેર કર્યો હતો, જેમાં તે આઈસ્ક્રીમની બકેટ સાથે સાઈકલ ચલાવતી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન તમન્ના ભાટિયાએ ડેનિમ શોર્ટ્સ સાથે પિંક ક્રોપ ટોપ પહેર્યું હતું. તેણે ફ્લોરલ કેપ સાથે પોતાનો લુક કમ્પ્લીટ કર્યો હતો. વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા.

તમન્ના ભાટિયા છેલ્લે વેબ સિરીઝ ‘નવેમ્બર સ્ટોરી’માં જોવા મળી હતી. તમન્ના ભાટિયાએ થોડા સમય પહેલા હિન્દી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ‘અંધાધુન’ની રીમેકનું શૂટિંગ પૂરું કર્યું હતું. આમાં તેની વિરુદ્ધ નીતિન અને નાભા નટેશ જોવા મળશે.

આ ફિલ્મમાં તમન્ના ભાટિયા તબ્બુની ભૂમિકા ભજવશે. બીજી તરફ નીતિન આયુષ્માન ખુરાનાની ભૂમિકા ભજવશે. અગાઉ એવા અહેવાલ હતા કે મેકર્સે તબ્બુના રોલ માટે રામ્યા કૃષ્ણનનો સંપર્ક કર્યો હતો, પરંતુ બાદમાં તમન્નાહને રોલ માટે ફાઈનલ કરવામાં આવી હતી.

તમન્ના પણ ફિલ્મમાં નેગેટિવ પાત્ર ભજવવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. અભિનેત્રી તમન્ના ભાટિયાએ પણ ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, પરંતુ તે બોલીવુડમાં પોતાની ઓળખ બનાવી શકી નથી. તમન્ના સાઉથની લોકપ્રિય અભિનેત્રી છે. તમન્ના પ્રભાસ સાથે બાહુબલી ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી.

તેની ભૂમિકાને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. આ સિવાય તમન્ના ભાટિયાએ ફિલ્મ ‘બબલી બાઉન્સર’નું શૂટિંગ પૂર્ણ કર્યું છે. તે મધુર ભંડારકર દ્વારા નિર્દેશિત છે. શૂટિંગ પૂર્ણ થયા બાદ તમન્નાએ ચાહકોને એક વીડિયો બતાવ્યો હતો, જેમાં ફિલ્મને લઈને અભિનેત્રીના ચહેરા પર ઉત્સાહ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed