લોક લાડીલા મિયા ખલિફા એ આર પાર દેખાય એવા નેટ ના ડ્રેસ માં ફોટો શૂટ કરાવ્યું – લોકો બોલ્યા અરે બાપ રે ફિગર તો જો

0

મિયા ખલીફા પારદર્શક વાદળી ડ્રેસમાં દંગ કરે છે.મિયા ખલીફાએ ભલે પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રીને અલવિદા કહી દીધું હોય પરંતુ તે તેના ગ્લેમરસ અને સિઝલિંગ ફોટોઝથી ચાહકોને ટ્રીટ કરતી જોવા મળે છે. મિયા ઘણીવાર બિકીની ફોટામાં તેના ટોન્ડ બોડીને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળે છે. હાલમાં જ મિયાએ પોતાનો એક બોલ્ડ ફોટો શેર કરીને ઈન્ટરનેટનું તાપમાન વધારી દીધું છે. તેણે બ્લૂ કલરના પારદર્શક ડ્રેસમાં પોતાની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. મિયાએ વાદળી હીલ્સ અને મેચિંગ હેન્ડબેગ સાથે એકદમ વાદળી ડ્રેસ પહેર્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, આજે મિયા એક લોકપ્રિય મોડલ, પ્રભાવક, અભિનેત્રી અને એક્ટિવિસ્ટ બની ગઈ છે. મિયા રેપર ઝાય કોર્ટેઝની ગર્લફ્રેન્ડ છે. બંને સ્ટાર્સ સોશિયલ મીડિયા પર હેલ્ધી લાઈફસ્ટાઈલનો પ્રચાર કરતા જોવા મળે છે. થોડા સમય પહેલા મિયાએ એક ચેરિટીને એક લાખ ડોલર દાનમાં આપ્યા હતા.મિયા ખલીફાએ ભલે પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રીને અલવિદા કહી દીધું હોય પરંતુ તે તેના ગ્લેમરસ અને સિઝલિંગ ફોટોઝથી ચાહકોને ટ્રીટ કરતી જોવા મળે છે. મિયા ઘણીવાર બિકીની ફોટામાં તેના ટોન્ડ બોડીને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળે છે. હાલમાં જ મિયાએ પોતાનો એક બોલ્ડ ફોટો શેર કરીને ઈન્ટરનેટનું તાપમાન વધારી દીધું છે.

આ અવતારમાં મિયાએ તડકામાં ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે અને આ ડ્રેસ સાથે તેણે બ્લૂ હીલ્સ પહેરી છે. આ સિવાય મિયાએ બ્લુ હેન્ડબેગ અને સનગ્લાસ પણ પહેર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેના આ લુકને સોશિયલ મીડિયા પર થોડા જ કલાકોમાં એટલો લાઈક કરવામાં આવ્યો છે કે આ પોસ્ટ પર 10 લાખ લાઈક્સ આવી ગઈ છે. ફેન્સ ઉપરાંત સેલેબ્સ પણ આ ફોટા પર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે અને તેમના વખાણ કરવાનું બંધ કરી રહ્યા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed