ભૂલથી પણ પરિવાર વાળા સાથે ન જુઓ આ ફિલ્મ, જાણી લેજો નામ

0

દર્શકો દરરોજ ફિલ્મો અને શ્રેણીઓ જોતા હોય છે, દરરોજ નવી ફિલ્મની શોધમાં નીકળે છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી વખત તે પરિવારના સભ્યો સાથે બેસીને આવી કેટલીક શ્રેણીઓ જુએ છે. જેને જોઈને તે શરમથી લાલ થઈ જાય છે. ફિલ્મમાં દેખાડવામાં આવેલા બોલ્ડ સીન જોયા બાદ દરેક વ્યક્તિ એકબીજાથી નજર ચોરવા લાગે છે. આવી જ એક સિરીઝ છે ઝોલ, તો અમે વિચાર્યું કે શા માટે આ સિરીઝ જોતા પહેલા તમને એક હિંટ આપવામાં આવે કે પરિવારના સભ્યો સાથે પણ ભૂલથી પણ આ સિરીઝ જોવાની ભૂલ ન કરો.

આ દિવસોમાં OTT પ્લેટફોર્મ પર ઘણી બોલ્ડ સિરીઝ જોવા મળી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, જોલ હોટનેસ અને બોલ્ડનેસ સાથે આ બધી શ્રેણીઓ સાથે સ્પર્ધા કરે છે. આ સિરીઝમાં આયેશા કપૂરે ઘણા બોલ્ડ સીન્સ આપીને લોકોના દિલની ધડકન વધારી દીધી છે. તેના આ ઈન્ટીમેટ સીન્સની ચર્ચા દરેક જગ્યાએ છે. પ્રાઈમ શોર્ટ્સ પર રિલીઝ થયેલી જોલમાં એવો ઢોલ વગાડ્યો હતો કે આયેશા કપૂરના હોટ સીન્સ જોનારાઓની આંખો મોબાઈલ પરથી હટતી ન હતી.

આ સિરીઝની સ્ટોરી એકદમ વિચિત્ર બતાવવામાં આવી છે. કારણ કે આ શ્રેણીમાં એક કપલની વાર્તા બતાવવામાં આવી છે, જે પોતાની પત્નીને તેના પ્રેમીને સોંપે છે કારણ કે તેની પત્ની તેના પ્રેમીને ખૂબ પ્રેમ કરે છે, તેને નહીં. આ સિરીઝમાં બોલ્ડનેસના ઘણા મીટરો તૂટ્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મમાં બોલ્ડનેસનો ટચ ઉમેરતી જોવા મળેલી આયેશા કપૂરે વર્ષ 2016માં મોડલિંગથી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. અને આ દિવસોમાં તે તેની નવી સિરીઝને કારણે બોલિવૂડ કોરિડોરમાં છવાયેલી છે. આ પહેલા પણ તે ઘણી બોલ્ડ વેબ સીરીઝમાં જોવા મળી ચુકી છે. જેમાં લવ સ્ટ્રીટ, ઓફિસ સ્કેન્ડલ અને સીલ ટુનો સમાવેશ થાય છે. આ તમામ ફિલ્મોમાં આયેશાનો બોલ્ડ અવતાર જોવા મળ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed