હજી તો IPL શરૂ પણ નથી થઈ ને અત્યારથી ગુજરાતને ઝટકા, આવ્યા ખરાબ સમાચાર- જાણો અહીં

0

IPLની નવી ટીમ ગુજરાતને લાગ્યો મોટો ઝટકો, હાર્દિક પંડ્યા પણ નારાજ, જાણો સમગ્ર સમાચાર

IPL એ ખૂબ જ સુંદર અને મનપસંદ ક્રિકેટ લીગ છે જે ભારતમાં ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે વિશ્વની ક્રિકેટ લીગને એટલી પસંદ નથી જેટલી ભારતમાં આઈપીએલને પસંદ કરવામાં આવે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ વર્ષે જે આઈપીએલ યોજાવા જઈ રહી છે તે અલગ છે કારણ કે આ વર્ષે યોજાનારી આઈપીએલમાં 8 ટીમો નહીં પરંતુ કુલ 10 ટીમો ભાગ લેશે. આ વર્ષે બે નવી ટીમો ઉમેરવામાં આવી છે જેનું નામ છે ગુજરાત ટાઇટન્સ અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ. તાજેતરની IPL ઓક્શનમાં આ બંને ટીમો સર્વશ્રેષ્ઠ ટીમ સાબિત થઈ છે કારણ કે બંને ટીમોમાં ઘણા પ્રખ્યાત ખેલાડીઓ છે. હાલમાં જ સમાચાર આવ્યા છે કે IPL શરૂ થતા પહેલા જ નવી ટીમ ગુજરાત ટાઇટન્સને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સને મોટો ઝટકો, મહત્વના ખેલાડીએ ટીમમાંથી પોતાનું નામ પાછું ખેંચી લીધું
આઈપીએલની વાત કરીએ તો આ લીગ શરૂ થયાને ઘણા વર્ષો થઈ ગયા છે અને વર્તમાન સમયમાં પણ લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સે ઇંગ્લેન્ડના મહાન બેટ્સમેન જેસન રોયને 2 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો પરંતુ તાજેતરમાં તેણે આઇપીએલમાંથી પોતાનું નામ પાછું ખેંચી લીધું હતું. જેના કારણે ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.આવો તમને લેખમાં આગળ જણાવીએ કે ગુજરાતે શું ઉકેલ લીધો છે અને હવે કોને પોતાની ટીમમાં સામેલ કરવા જઈ રહ્યા છે.

જેસન રોયના જવાથી ટીમ નબળી પડી, આ છે કારણ
ગુજરાત ટાઈટન્સને હાલમાં જ ઈંગ્લેન્ડના ખેલાડી જેસન રોયના રૂપમાં મોટો ઝટકો લાગ્યો છે કારણ કે તાજેતરમાં એવા સમાચાર આવ્યા છે કે રોયે આઈપીએલમાંથી પોતાનું નામ પાછું ખેંચી લીધું છે. ટીમમાં ઓપનર તરીકે જેસન રોયને લેવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ જેસન રોયનું નામ પાછું ખેંચાયા બાદ ટીમની મુશ્કેલીઓ વધુ વધી ગઈ છે કારણ કે હવે ટીમને નવા ઓપનરની જરૂર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed