પોતાના દીકરાને બે વર્ષ પછી જોયો ગબબર એ, જોતા જ થયું કંઈક આવું- જુઓ અહીં

0

36 વર્ષીય ધવનને તાજેતરમાં પંજાબ કિંગ્સે 8.25 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. આવતા મહિને આઈપીએલ શરૂ થવા જઈ રહી છે, તેથી તે હાલમાં તેના પુત્રને સમય આપી રહ્યો છે. ધવન અને આયેશાના લગ્ન 2012માં થયા હતા.

ભારતના ઓપનર શિખર ધવન બે વર્ષ બાદ પુત્ર જોરાવરને મળ્યા બાદ ભાવુક થઈ ગયો હતો. તેણે પોતાના પુત્ર સાથેની મુલાકાતનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. ધવને તેના કેપ્શનમાં લખ્યું – બે વર્ષ પછી મારા પુત્રને મળ્યો. તેની સાથે રમવું, તેને ગળે લગાડવું, વાત કરવી, આ ખૂબ જ ભાવનાત્મક પળો છે. મને આ ક્ષણો હંમેશા યાદ રહેશે.

ખરેખર, જોરાવર ઓગસ્ટ 2020 થી ઓસ્ટ્રેલિયામાં રહે છે. 2020 માં, કોરોનાને કારણે, ઓસ્ટ્રેલિયામાં ઘણા કડક નિયંત્રણો લાદવામાં આવ્યા હતા. આ કારણે ધવન ઓસ્ટ્રેલિયા જઈ શક્યો ન હતો.

ડિસેમ્બર 2020માં ભારતના ઓસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસ દરમિયાન ધવનને ટી-20 ટીમમાં પણ સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ કડક નિયમોને કારણે તે ક્યાંય ફરતો નહોતો. આ જ કારણ હતું કે શિખર તેના પુત્રને મળી શક્યો ન હતો.

ધવન અને તેની પૂર્વ પત્ની આયેશા મુખર્જીએ ગયા વર્ષે છૂટાછેડા લીધા હતા. ત્યારથી ઝોરાવર તેની માતા સાથે ઓસ્ટ્રેલિયામાં હતો. આ વખતે તે તેની બહેન આલિયા સાથે તેના પિતાને મળવા ભારત પહોંચ્યો હતો. ધવન વનડે શ્રેણીમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ હતો. આ પછી હવે તે પોતાના પુત્ર સાથે ક્વોલિટી ટાઈમ વિતાવી રહ્યો છે.

36 વર્ષીય ધવનને તાજેતરમાં પંજાબ કિંગ્સે 8.25 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. આવતા મહિને આઈપીએલ શરૂ થવા જઈ રહી છે, તેથી તે હાલમાં તેના પુત્રને સમય આપી રહ્યો છે. ધવન અને આયેશાના લગ્ન 2012માં થયા હતા. આયેશાના આ બીજા લગ્ન હતા. પ્રથમ લગ્નથી તેમને બે પુત્રીઓ હતી. તે જ સમયે, લગ્ન પછી પુત્ર જોરાવરનો જન્મ થયો.

આયેશાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ધવનથી છૂટાછેડા વિશે એક પોસ્ટ શેર કરી હતી. જો કે, હજુ સુધી ધવન તરફથી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન આવ્યું નથી. કેટલાક લોકોનું કહેવું છે કે ધવન છૂટાછેડા લેવા માગતો ન હતો અને માત્ર પોતાના લગ્નને બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો. તેથી જ આજ સુધી તેણે છૂટાછેડા વિશે કંઈ જ કહ્યું નથી.

સૌથી વિશ્વસનીય હિન્દી સમાચાર વેબસાઈટ અમર ઉજાલા પર ક્રિકેટના સમાચારોથી સંબંધિત બ્રેકિંગ અપડેટ્સ વાંચો. ક્રિકેટ જગતને લગતા અન્ય તાજા સમાચારો જેમ કે ક્રિકેટ મેચનું લાઇવ સ્કોરકાર્ડ, ટીમ અને ખેલાડીઓનું ICC રેન્કિંગ વગેરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed