માતા પિતાને સરપ્રાઈઝ આપવા બનાવ્યો હતો પ્લાન, પણ દીકરાના કેમેરામાં કેદ થયું આવું

0

દુનિયાનો કોઈ પણ દેશ ગમે તેટલો આધુનિક કેમ ન હોય, પરંતુ પરિવાર અને બાળકો વચ્ચેના સંબંધોમાં પણ એક રેખા હોય છે, જેને કોઈ ઓળંગવા માંગતું નથી. પરંતુ જ્યારે એક સૈનિકે તેના માતા-પિતાને આશ્ચર્યચકિત કરવાનું વિચાર્યું, ત્યારે તેની સાથે કંઈક એવું બન્યું જે તેને હંમેશા શરમાવે.

‘મિરર’ના અહેવાલ મુજબ, જોસેફ પેના નામના આ સૈનિકની ઉંમર 20 વર્ષ છે અને તે યુએસ આર્મીમાં પોસ્ટેડ છે. તે છેલ્લા બે વર્ષથી જર્મનીમાં લશ્કરી સેવાનો ભાગ હતો અને રજા પર હોય ત્યારે તેણે તેના માતાપિતાને આશ્ચર્યચકિત કરવાનું આયોજન કર્યું હતું.

જોસેફે તેના વેકેશન વિશે ઘરે કોઈને જણાવ્યું ન હતું, ન તો તેણે તેના વિશે કોઈ યોજના જાહેર કરી હતી. ઘરે પરત ફર્યા બાદ તે પોતાના માતા-પિતાની ખુશીને કેમેરામાં કેદ કરવા માંગતો હતો. પરંતુ કેમેરામાં કંઈક એવું કેદ થયું જે વિશે તેણે સપનામાં પણ વિચાર્યું ન હતું.

સૈનિકની માતા કેટી 39 વર્ષની છે જ્યારે પિતા રિચર્ડ 5 વર્ષના છે. જોસેફ રજા પર ઘરે પાછો ફર્યો ત્યારે તેણે કેમેરા ચાલુ કર્યો અને સીધો અંદર પ્રવેશ કર્યો. તેણે ન તો ડોલ સારી રીતે વગાડ્યો કે ન તો દસ્તક. પરંતુ જેવો જ તેનો કેમેરા બેડરૂમમાં પ્રવેશ્યો તે આશ્ચર્યમાં મુકાઈ ગયો, તેના માતા-પિતાની ખાનગી પળો કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ.

તે જ સમયે, તેના માતાપિતા તે વિશે વાત કરી રહ્યા હતા કે કેવી રીતે જોસેફ નાનો હતો ત્યારે કોડ વર્ડ્સ દ્વારા સંબંધ બનાવવાની યોજના બનાવતો હતો. જોસેફનો કેમેરા આ સમગ્ર ચર્ચાને રેકોર્ડ કરી રહ્યો હતો અને માતા-પિતાને પણ આ વાતની જાણ નહોતી.

આ બધું સાંભળીને જોસેફનો ચહેરો ચમકી ગયો અને તે તરત જ તેમનો સામનો કર્યા વિના રૂમમાંથી બહાર નીકળી ગયો. તેની માતાએ પાછળથી કહ્યું કે તે અમારા માટે આશ્ચર્ય કરતાં વધુ શરમજનક ક્ષણ હતી.

તેણે જણાવ્યું કે જોસેફે તેના પતિ સાથે કોડ વર્ડ વિશે વાત કરતાં જ દરવાજો ખોલ્યો હતો. કેટીએ કહ્યું કે મેં તરત જ ચીસો પાડવાનું શરૂ કર્યું કારણ કે મેં મારા પુત્રને જોયો હતો.

મહિલાએ કહ્યું કે મને ખાતરી છે કે જોસેફે વિઝ્યુઅલ મેમરી પૂરી કરી હશે. પરંતુ આપણી સાથે રહેતા સમયે, તેણે યાદ રાખવું જોઈએ કે આદમ અને હવાએ આખી દુનિયા કેવી રીતે બનાવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed