આ એકદમ ચોખ્ખા પાણીમાં રહે છે આટલી મોટી માછલીઓ, ટુરિસ્ટ પણ જોઈને હેરાન

0

આજના યુગમાં લોકો સાહસિક જીવન જીવવા પર્વતો, જંગલો અને દરિયાઈ વિસ્તારોમાં જાય છે. સ્થાનિક લોકો ત્યાંના લોકો સાથે ફરવાનું પસંદ કરે છે અને ખતરનાક વસ્તુઓના સંપર્કમાં આવવા માંગે છે. જો કે, ઘણી વખત લોકો પોતાનો જીવ દાવ પર લગાવીને હેવેન્ચર સ્થળોએ જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો છે, જેમાં જોઈ શકાય છે કે લોકો આ ક્ષણને જીવવા માંગે છે અને ડર્યા વગર તેનો આનંદ માણવા માંગે છે. વ્હેલ, શાર્ક જેવી ખતરનાક માછલીઓ દરિયામાં જોવા મળે છે, પરંતુ કેટલીકવાર કેટલીક નદીઓમાં મોટી માછલીઓ પણ જોવા મળે છે.

આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં શાર્કની લંબાઈ જેટલી મોટી માછલી નદીની અંદર તરતી જોવા મળી રહી છે. જો કે, સ્વચ્છ પાણીની નીચે માછલીઓ ચુપચાપ તરીને આગળ વધે છે.

આ દરમિયાન સૌથી ખતરનાક ક્ષણ ત્યારે જોવા મળી જ્યારે કાયકિંગ કરતા પ્રવાસીઓ ત્યાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા. તેણે આ વિશાળ માછલી જોઈ અને શાંતિથી તેને જવા દીધી. માછલીને જોયા બાદ પર્યટકના ચહેરા પર સ્મિત આવી ગયું, પરંતુ તેની હવા પણ ચુસ્ત રાખવામાં આવી.

ઈન્ટરનેટ પર આ વિડીયો વાયરલ થતાની સાથે જ આ વિડીયો ક્યાંનો છે તે શોધવાનું શરૂ કરી દેવામાં આવ્યું છે.તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો અમેરિકાના ફ્લોરિડાનો છે. અહીં વીકી વાચી નામની જગ્યા છે, જ્યાં પ્રવાસીઓ તેનો આનંદ માણી શકે છે.

આ માટે તમારે અગાઉથી ઓનલાઈન બુકિંગ કરવું પડશે. અહીં કાયકિંગ કરવા માટે તમારે થોડું ખિસ્સું ઢીલું કરવું પડશે, કારણ કે પુખ્ત વ્યક્તિએ 60 ડૉલર એટલે કે લગભગ 4500 રૂપિયા ચૂકવવા પડશે, જ્યારે બાળકોએ 50 ડૉલર એટલે કે 3700 રૂપિયા ચૂકવવા પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed