11 વાઘની સામે અચાનક એક વ્યક્તિ કૂદી પડ્યો, જુઓ વીડિયોમાં પછી શું થયું

0

ચીનની રાજધાની બેઇજિંગના પ્રાણી સંગ્રહાલયમાં એક વ્યક્તિએ એવું કામ કર્યું કે ત્યાં હાજર લોકોના હોશ ઉડી ગયા. પ્રાણી સંગ્રહાલયમાં રખડતા સમયે આ માણસ અચાનક વાઘના ટોળાની સામે આવીને ઊભો રહ્યો. તેની સામે એક-બે નહીં પણ 11 સફેદ વાઘ થોડાં પગલાંના અંતરે ઊભા હતા. ચાલો જાણીએ આગળ શું થયું..

વાસ્તવમાં, આ આખી ઘટના 21 ઓક્ટોબરે બેઇજિંગ ઝૂ (બેઇજિંગ વાઇલ્ડલાઇફ પાર્ક)માં બની હતી, જ્યાં ઘણા પ્રવાસીઓ ફરવા આવ્યા હતા. પછી એક પાગલ માણસ સફેદ વાઘના ટોળાની સામે ગયો અને સ્ટંટ બતાવવા લાગ્યો. ત્યાં હાજર લોકો આ વ્યક્તિની હરકત જોઈને ચોંકી ગયા હતા.

‘ધ સન યુકે’ના અહેવાલ મુજબ, વ્યક્તિએ પ્રાણી સંગ્રહાલયમાં સેલ્ફ-ડ્રાઇવિંગ ટૂરની સેવા લીધી હતી, જેના હેઠળ પ્રવાસીઓ જાતે ડ્રાઇવ કરીને આસપાસ ફરે છે. પરંતુ પ્રાણી સંગ્રહાલયની જીપ ચલાવતી વખતે અચાનક આ વ્યક્તિ સફેદ વાઘની સામે કારમાંથી કૂદીને ભયાનક પ્રાણીઓની સામે પહોંચી ગયો.

ક્યારેક એ માણસ વાઘની વચ્ચે ઊભો થઈ જતો તો ક્યારેક બેસી જતો. આ દરમિયાન, જ્યારે પ્રાણી સંગ્રહાલયના લોકોને લાગ્યું કે હવે વાઘ એક જ ઝાપટામાં મરી જશે, ત્યારે તેમને એક વિચાર આવ્યો. વાઘનું ધ્યાન હટાવવા માટે સ્ટાફે ખાદ્ય ચીજો વાઘ તરફ ફેંકવાનું શરૂ કર્યું. આ દરમિયાન તક મળતાં તે વ્યક્તિને બહાર કાઢવામાં આવ્યો હતો.

કેટલાક લોકોએ આ ઘટનાનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો હતો. અહેવાલ મુજબ, તરંગી વ્યક્તિની પોલીસે પાછળથી ધરપકડ કરી હતી, જેની ઓળખ 56 વર્ષીય જિયાંગ તરીકે થઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed