આખી IPL માંથી કપાયું મુંબઈ ઇન્ડિયન્સના આ સ્ટાર ખેલાડીનું પત્તુ, રોહિત શર્મા હવે નહિ આપે ચાન્સ

0

આઈપીએલ 2021 હવે ધીમે ધીમે તેના છેલ્લા તબક્કામાં પહોંચી ગઈ છે. રોહિત શર્માની આગેવાનીમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે સૌથી વધુ (5) વખત આ લીગ જીતી છે. પરંતુ આ વર્ષે રોહિતની ટીમ કંઈ ખાસ કરી શકી નથી અને પ્લેઓફ સુધી પહોંચવામાં પણ ભારે લાગે છે. પરંતુ આ ટીમે તાજેતરમાં રાજસ્થાન રોયલ્સને હરાવીને પુનરાગમન કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. આ દરમિયાન ટીમમાં કેટલાક ફેરફાર પણ જોવા મળ્યા છે.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે રાજસ્થાન સામેની મેચ માટે ઈશાન કિશનને પાછા બોલાવ્યા હતા. ઈશાને ક્વિન્ટન ડી કોકની જગ્યાએ ટીમમાં સ્થાન મેળવ્યું અને હવે એવું માનવામાં આવે છે કે ડી કોક આ આઈપીએલમાં ફરી જોવા મળશે નહીં. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ઝડપી બોલર નાથન કુલ્ટર-નાઈલે કહ્યું છે કે તેમને લાગે છે કે ઈશાન કિશને રાજસ્થાન રોયલ્સ સામેની ખાસ ઈનિંગ્સ બાદ ઓપનર તરીકે પોતાની જગ્યા મજબૂત કરી હશે. કુલ્ટર-નાઈલે રાજસ્થાન સામે 14 રનમાં ચાર વિકેટ લીધી હતી, જ્યારે ઈશાને અણનમ 50 રનની ઈનિંગ રમીને મુંબઈને જીત અપાવી હતી.

કુલ્ટર-નાઇલે કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે રનની વચ્ચે કોઇને રાખવું સારું છે. ઈશાનનું આગમન ખરેખર સારું હતું, ખાસ કરીને કેટલીક મેચ ગુમાવ્યા પછી. આવી ખડતલ વિકેટ પર પર્ફોર્મ કરવું એ બેન્ચ પર બેઠેલા લોકોની ગુણવત્તા દર્શાવે છે જે અમારા માટે આવે છે અને પ્રદર્શન કરે છે. તેથી, તેને રન બનાવતા જોઈને હું ખરેખર ખુશ હતો. હવે તે ફોર્મમાં પાછો આવી ગયો છે, તે આગળ જઈ શકે છે અને તે ફોર્મ આગળ લઈ શકે છે.

તેણે કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે ટોચ પર ઇશાનની બેટિંગ તેના માટે સારી છે. તેને તેના શોટ રમવાનું પસંદ છે. ક્વિન્ટન ડી કોક રસ્તામાંથી બહાર હોવાથી, તે ટોચના સ્થાને બેટિંગ કરવા આવી શકે છે. તેણે કદાચ અહીં પોતાનું સ્થાન સિમેન્ટ કર્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed