કારમાં ગાય એ કરી મજેદાર સવારી, વિડીયો થયો વાયરલ-જુઓ

0

કારમાં ગાય એ કરી મજેદાર સવારી, વિડીયો થયો વાયરલ-જુઓ,તમે ઘણીવાર પાળતુ પ્રાણી જેવા કે કૂતરાં અને બિલાડીઓને કારની બારી પર બેસીને બહાર જોયા હશે. તાજેતરમાં, અમેરિકાના વિસ્કોન્સિનમાં એક એવું દ્રશ્ય જોવા મળ્યું કે જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

અમેરિકાના વિસ્કોન્સિનમાં એક ગાયનું વાછરડું કારની અંદર અને ફાસ્ટ-ફૂડ રેસ્ટોરન્ટની બહાર ચાલતું જોવા મળ્યું હતું. જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.વાસ્તવમાં અમેરિકાના વિસ્કોન્સિનમાં રહેતી મહિલા જેસિકા નેલ્સને તેના ફેસબુક એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં ગાયની વાછરડી કારની પાછળની સીટ પર બારી પાસે બેઠેલી જોઈ શકાય છે. એસોસિએટેડ પ્રેસ સાથેની વાતચીત દરમિયાન જેસિકા નેલ્સને કહ્યું કે પહેલા તેને લાગ્યું કે ગાય નકલી છે.

છેવટે, ગાયને બ્યુકમાં કોણ રાખે છે? આ પછી, જ્યારે ગાયના વાછરડાએ માથું હલાવ્યું, ત્યારે તેમને સમજાયું કે ગાયનું વાછરડું વાસ્તવિક છે. આ સિવાય નેલ્સન કહે છે કે કારમાં એક વાછરડું નહોતું પરંતુ ત્રણ વાછરડા હતા, જેમાંથી બે નીચે પડ્યા હતા.હાલમાં, સોશિયલ મીડિયા પર લોકો ગાયના વાછરડાને કારની અંદર ફરતા જોઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે, સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ વિડીયો પર વિવિધ રીતે કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed