પતિએ કર્યું પત્નીનું શાનદાર સ્વાગત, પછી આગળની જ પળમાં થયું કંઈક એવું વિડીયો થયો વાયરલ-જુઓ વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયાની દુનિયામાં રમુજી બાબતોનો મેળાવડો છે. અહીં તમને એવી વસ્તુઓ જોવા મળશે, જેના પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ છે. આ એપિસોડમાં, એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. કારણ કે, આ વીડિયોમાં, એક પતિએ તેની પત્ની સાથે કંઈક એવું કર્યું, જેનાથી લોકો ચોંકી ગયા છે. આ વિડીયો જોઈને પહેલા તમારી આંખો ભરાઈ આવશે, પરંતુ બાદમાં તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં.

તમે સોશિયલ મીડિયા પર પતિ -પત્ની વચ્ચે પ્રેમ અને ઝઘડાના ઘણા વીડિયો જોયા હશે, પરંતુ આ વીડિયો થોડો અલગ છે. પતિ -પત્નીનો આ ફની વીડિયો જોઈને શરૂઆતમાં એવું લાગે છે કે આનાથી આખી દુનિયામાં રોમેન્ટિક પતિ નહીં બને. શરૂઆતમાં, તમને લાગશે, ઓ ભાઈ, પતિ શું છે તેની પત્ની માટે આટલો આદર. પરંતુ, આગલી જ ક્ષણે તમે કંઈક એવું જોશો જે તમારા ચહેરાનો ‘રંગ’ ઉડાડી શકે. બહારથી આવે ત્યારે પતિ પત્નીને કેવી રીતે આવકારે છે તે જુઓ.

આ પતિએ પત્નીના સ્વાગત માટે ઘરના ફ્લોર પર ગુલાબના ફૂલો મુક્યા છે. પત્ની આવતાની સાથે જ તેને રિબિન કટ પણ મળી ગઈ, પરંતુ સામેનું દ્રશ્ય જોયા બાદ તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં. પતિની આ મહેમાનગતિ જોઈને મહિલા ખૂબ ખુશ થઈ. જ્યારે મહિલા, ફૂલના પલંગ પર ચાલતી, આગળ વધતી વખતે અંત સુધી પહોંચી, ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ ગઈ. રમૂજી વિડીયોના અંતે, જોવામાં આવે છે કે પતિએ મહિલા માટે જે ભેટ તૈયાર કરી હતી તે રસોડું સિવાય બીજું કંઈ જ નહોતું અને તેમાં વાસણો ધોવા માટે રાખવામાં આવ્યા હતા.

કેમ, વીડિયો જોઈને તમને કેવું લાગ્યું? ક્યાંક સમજાતું નથી કે હસવું કે દુ ખી થવું! પરંતુ, આ વિડીયો જોઈને તમને ચોક્કસ આનંદ થયો હશે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકો આ વીડિયો ક્લિપ માત્ર એકબીજા સાથે શેર કરી રહ્યા નથી પરંતુ તેના પર વિવિધ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ અને પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed