SBI એ દાલ સરોવરમાં તરતું એટીએમ ખોલ્યું, ગુલમર્ગમાં પ્રવાસીઓ માટે નવી શાખા ખોલી

0

શ્રીનગરનું દાલ સરોવર હંમેશા પ્રવાસીઓ માટે આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહ્યું છે. હવે SBI નું તરતું એટીએમ પણ તેમાં એક અનોખું આકર્ષણ ઉમેરાયું છે. SBI નું આ તરતું ATM અહીંના લોકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બની રહ્યું છે.

આવેલું એટીએમ એસબીઆઈએ એક ટ્વીટમાં જણાવ્યું હતું કે તેનું તરતું એટીએમ પ્રવાસીઓ તેમજ શ્રીનગરના દાલ તળાવની મુલાકાત લેનારા સ્થાનિક લોકોની રોકડની જરૂરિયાતોને પૂરી કરશે. SBI ના ચેરમેન દિનેશ કુમારે ખુદ આ તરતા ATM નું ઉદ્ઘાટન કર્યું. આ એટીએમ હાઉસબોટમાં ખોલવામાં આવ્યું છે.

જ્યારે SBI ના ચેરમેન આ ATM નું ઉદ્ઘાટન કરવા શ્રીનગર પહોંચ્યા ત્યારે તેઓ શ્રીનગરની SBI શાખામાં પણ ગયા. એસબીઆઈની આ શાખા એ સમયથી કાર્યરત છે જ્યારે એસબીઆઈ ઈમ્પિરિયલ બેંક ઓફ ઈન્ડિયા હતી. આ જ પ્રસંગે, તેમણે એસબીઆઈની તાંગમાર્ગ શાખાનું પણ ઉદ્ઘાટન કર્યું હતું જે ગુલમર્ગમાં આવતા પ્રવાસીઓને બેન્કિંગ સુવિધાઓ પૂરી પાડશે.

શ્રીનગરના દાલ તળાવમાં ફ્લોટિંગ હાઉસબોટ અને શિકારાની સવારી દરેકને ખૂબ જ આકર્ષક છે. સાથે જ SBI નું તરતું ATM એક નવું આકર્ષણ છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે આ પહેલા શ્રીનગરના દાલ તળાવમાં દેશની એકમાત્ર તરતી પોસ્ટ ઓફિસ પણ છે. આ પણ અહીં આવનારાઓને હંમેશા આકર્ષિત કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed