ચારે બાજુથી મુસીબતમાં ફસાઈ શિલ્પા શેટ્ટી, પતિ બાદ પોતાની અને માં ની પણ થશે ગિરફ્તારી?

0

એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે મુશ્કેલીઓ આવે છે, ત્યારે તે ચારે બાજુથી આવે છે. આવું જ કંઇક આજકાલ બોલીવુડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી સાથે થઇ રહ્યું છે.

શિલ્પા શેટ્ટી, જે એક સમયે ફિલ્મો, રિયાલિટી શો અને તેના અદભૂત દેખાવ માટે સમાચારોમાં હતી, તે આ દિવસોમાં સતત સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહી છે. સૌથી પહેલા શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુન્દ્રાને મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચે પોર્ન ફિલ્મો બનાવવા અને એપ્સ પર અપલોડ કરવા બદલ ધરપકડ કરી છે.

તે હાલમાં જેલમાં છે અને તેના વિશે તમામ ખુલાસા થઈ રહ્યા છે. બીજી બાજુ શિલ્પાની મુશ્કેલીઓ પણ વધી ગઈ છે. વાસ્તવમાં શિલ્પા શેટ્ટી અને તેની માતા પર Iosis વેલનેસ સેન્ટરના નામે કરોડોની છેતરપિંડી કરવાનો આરોપ છે.

લખનૌના હઝરતગંજ વિભૂતિખંડ પોલીસ સ્ટેશનમાં શિલ્પા અને તેની માતા વિરુદ્ધ બે એફઆઈઆર નોંધવામાં આવી હતી. હવે લખનૌ પોલીસ એક્શનમાં આવી ગઈ છે અને ટીમ પણ મુંબઈ પહોંચી ગઈ છે. તે જ સમયે, અન્ય ટીમ પણ ટૂંક સમયમાં મુંબઈ પહોંચશે અને બંનેની પૂછપરછ કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed