લગ્ન મંડપમાં લેપટોપમાં કામ કરી રહ્યો હતો વરરાજો, દુલહને કર્યું કઈક એવું-વિડીયો થયો વાયરલ

0

કોરોના રોગચાળાએ લોકોનું જીવન સંપૂર્ણપણે બદલી નાખ્યું છે. ઘરની સંસ્કૃતિથી કામ શરૂ થયું. ઘરના કામની સાથે સાથે લોકો મહત્વપૂર્ણ કામ પણ સંભાળી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં લગ્નનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં વરરાજા લગ્નના મંડપમાંથી કામ કરી રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં વરરાજા લગ્નની ધાર્મિક વિધિઓ દરમિયાન લેપટોપ અને મોબાઈલથી મંડપમાંથી કામ કરતી જોવા મળે છે. આ વિડિઓને જોઈને, વપરાશકર્તાઓની ટિપ્પણીઓનો ફફડાટ જોવા મળી રહ્યો છે, જ્યારે લોકો પણ આ વિડિઓને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

મંડપમાં બેઠેલા પંડિતજી મંત્રનો પાઠ કરતા જોવા મળે છે અને વરરાજા લેપટોપ પર કામ કરતા જોવા મળે છે. વરરાજા કામમાં એટલો વ્યસ્ત છે કે તેની આજુબાજુ શું થઈ રહ્યું છે તેની જાણ નથી. આ પછી, જ્યારે વરરાજાનું કામ સમાપ્ત થયું, ત્યારે તેણે લગ્નની વિધિઓ પર ધ્યાન આપ્યું.

મંડપથી થોડે દૂર દુલ્હન તેના મિત્રો સાથે બેઠેલી જોવા મળે છે. જ્યારે કન્યાએ તેના વરરાજાની આ સ્થિતિ જોઈ, તે હસવું રોકી શક્યો નહીં. આ આખી વિડિઓ કોઈએ બનાવી છે, જેણે તેને ઇન્ટરનેટ પર મૂકી છે.

વરરાજાને મંડપમાં કામ કરતા જોતા, દુલ્હનનો હસવાનો આ વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોને જય-રાજ વિજયસિંહ દેશમુખના નામના વપરાશકર્તા દ્વારા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને અત્યાર સુધી હજારો વ્યૂ અને લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે.

તે જ સમયે, આ વિડિઓ પર વપરાશકર્તાઓ દ્વારા આકર્ષક ટિપ્પણીઓ પણ કરવામાં આવી રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે કે હનીમૂન પર જવા માટે વરરાજા તેની રજાઓ બચાવી રહ્યો છે. બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું છે કે તે આઇટી કર્મચારી હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed