સની લિયોને જમીન પર સૂઈને કરી આવી હરકત-ચાહકો થયા હેરાન

0

બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી સન્ની લિયોન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. સનીએ પોતાના ખાસ ગીતથી બોલિવૂડમાં પોતાની આગવી ઓળખ બનાવી છે. ચાહકોને પણ તેની સ્ટાઇલ અને સ્ટાઇલ ખૂબ પસંદ આવે છે. સની લિયોન સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

ફિલ્મોની સાથે સાથે તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના ડાન્સ વીડિયોને લઈને પણ ખૂબ ચર્ચામાં રહે છે. ઘણીવાર તેના ડાન્સ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે. તાજેતરમાં તેણે ચાહકો સાથે એક ફની વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં સની જમીન પર રોલ કરી રહ્યો છે.

સની લિયોને પોતાનો આ વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં સની જમીન પર રોલ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયો તેના શૂટિંગ સેટના છે. વીડિયોમાં, સની પહેલા જમીન પર રોલિંગ કરી રહ્યો છે, પછી અચાનક getsભો થયો અને તેના કપડા હલાવવા લાગ્યો. આ વીડિયોમાં તેણે સફેદ કલરનો કુર્તા પાયજામા પહેર્યો છે. આ વિડિઓની સાથે તેણે કtionપ્શનમાં લખ્યું હતું ‘કામ પર એક સામાન્ય દિવસ!’ સનીનો આ ફની વીડિયો જોયા પછી ચાહકો ફની ઇમોજી સાથે ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

સની લિયોનીનો આ ફની વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 771 હજાર વાર જોવાયો છે. ઉપરાંત, આ પર 2,321 હજારથી વધુ ટિપ્પણીઓ આવી છે. બીજી બાજુ, જો આપણે તેના કામની વાત કરીએ તો સની લિયોન ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘શિરો’ માં જોવા મળશે. તેમની ફિલ્મ એક સાયકોલોજિકલ થ્રિલર ફિલ્મ છે, જે 4 ભાષાઓમાં રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed