માં એ પોતાના જ બાળકને ખુરશી માં બેસાડીને સાંકળ થી બાંધી દીધા પગ-કારણ ખૂબ જ ચોંકાવનારું છે

0

ઉત્તર પ્રદેશના ફિરોઝાબાદમાં, એક માતા તેના 12 વર્ષના બાળકને તેના દાદા-દાદી પાસે જતા અટકાવવા માટે તેને સાંકળથી બંધ કરે છે. મામલો શિકોહાબાદ શહેરના ગંગાનગર વિસ્તારનો છે. માતાએ બાળકના પગ પર લોખંડની ચેન લગાવી અને તેને તાળુ મારીને ઘરની બહાર નીકળી ગઈ. બાતમી મળતાં પોલીસ પહોંચી ગઈ હતી અને બાળકના પગથી ચેઇન ખોલી હતી.

બાળકએ કહ્યું કે માતા ઘણી વાર આવું કરે છે જેથી તે તેના દાદા-દાદી પાસે ન જાય. ગુરુવારે પણ આવું જ બન્યું હતું, જ્યારે મહિલા બપોરે ઘરની બહાર જઇ રહી હતી, ત્યારે તેને ડર હતો કે બાળક તેના દાદા પાસે નહીં જાય, તેથી તેણે તેના બાળકના પગ પર ચેન મૂકીને તેને તાળું મારી દીધું હતું.

આ વાત અંતર પર જુદા જુદા વિસ્તારમાં રહેતા દાદા અને દાદીને મળી. આ પછી બાળકના દાદા રફીકદ્દીન અને દાદી કમરજહાં તાત્કાલિક શિકોહાબાદ પોલીસ મથકે પહોંચ્યા અને બાળકને મુક્ત કર્યા. દાદાએ કહ્યું કે તેના પુત્રનું મૃત્યુ ચાર મહિના પહેલા જ થયું હતું, પૈસાના લેણદેણમાં વિવાદ છે, જેના કારણે પુત્રવધૂ બાળકોને દાદા-દાદીને મળવા દેતી નથી.

રફીકદ્દિને જણાવ્યું કે પુત્રની અવસાન પછી પુત્રવધૂ તેના બાળકો સાથે તેના માતૃ ઘરે ગઈ, પાછળથી તેણીએ ગંગાનગર વિસ્તારમાં રહેવાનું શરૂ કર્યું, બાળકો અમારી સાથે ખૂબ જોડાયેલા હતા, પરંતુ પુત્રવધૂએ કરી સ્વીકારશો નહીં કે પૌત્ર તેના દાદાનો હતો.જો મળે તો પુત્રવધૂ સાંકળ મૂકીને તેના બાળકના પગને તાળુ મારતી હતી.

આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો ત્યારે મહિલા રડતી પોલીસ સ્ટેશન આવી અને બધાની માફી માંગી. બાદમાં મહિલાએ તેની સાસુની માફી પણ માંગી હતી. શિકોહાબાદ પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી બ્રિજેશકુમારસિંહે જણાવ્યું હતું કે માફી માંગ્યા બાદ પણ કેસ નોંધ્યો ન હતો અને બધા સુરક્ષિત રીતે તેમના ઘરે ગયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed