મહિલા ના ઘરેથી નીકળ્યા બાદ મકાનમાં ઘૂસતો હતો મકાન મલિક, બેડરૂમ માં જઈને કરતો હતો આવું-જુઓ

0

જો તમને ખબર પડે કે તમારી ગેરહાજરીમાં કોઈ તમારા ઘરમાં પ્રવેશ્યું છે, તો તમને ચોક્કસપણે લાગશે કે તે ચોરીના ઇરાદે દાખલ થયો છે. પરંતુ એક મહિલા સાથે એક અલગ આઘાતજનક ઘટના બની. તેણીના મકાન માલિક દરરોજ તેના ઘરે પ્રવેશ્યા બાદ મહિલા જતા અને પલંગ પર સુતા હતા.

આ સાથે તે આવી કેટલીક કૃત્યો કરતો હતો જેનાથી મહિલા અસ્વસ્થ થઈ ગઈ હતી.જો તમે ભાડુઆત છો અને તમને કોઈની પાસેથી ખબર પડે છે કે તમારો મકાનમાલિક તમારા એપાર્ટમેન્ટમાં પ્રવેશ કરે છે અને તમારા બેડરૂમમાં જાય છે. તે સ્પષ્ટ છે કે પરવાનગી વિના તે તમારા ઘરમાં કેવી રીતે પ્રવેશ કર્યો તે જાણીને તમે ગુસ્સે થશો.

આવી જ એક શિક્ષિકા, ટાયશા મlક્લિયડને આ આઘાતજનક અનુભવ થયો હતો જ્યારે તેણીએ તેના મકાનમાલિકને તેના બેડરૂમમાં પ્રવેશ કરીને અને વાહિયાત કૃત્યો કરીને લાલ હાથ પકડ્યો હતો.તાઇષાએ તેના મકાન માલિકની આ વિચિત્ર વિરોધી વાત તેના ઘરની સુરક્ષા સિસ્ટમ પર રેકોર્ડ કરી હતી. ક્લિપમાં મકાનમાલિક તાયષાના બેડરૂમમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને તેના પલંગ પર સૂતો હતો.

મકાનમાલિક પાર્ટમેન્ટમાં વસ્તુઓ ચોરી કરવા અથવા તપાસ કરવા જતો નથી. ,લટાનું, પલંગ પર પડેલો, તે પોતાનો ચહેરો તેના ઓશિકામાં રાખે છે અને તાઇષાની બેડશીટ ખેંચીને તેને સુગંધ આપે છે. જે પછી તે ઝડપથી ચાદર પછાડીને રૂમની બહાર દોડી ગયો હતો.ટાયશા મેક્લિયોડે ટિકટોક પર બીજી એક વિડિઓ શેર કરી જેમાં મકાનમાલિક ઘરની અંદર તેના મિત્ર સાથે વાત કરી રહ્યો હતો.

તે જણાવે છે કે તે ત્યાં તાઇષાની બિલાડી ખવડાવવા ગયો હતો. જ્યારે તાઇશાએ કહ્યું કે તેણે મકાનમાલિકને તેના એપાર્ટમેન્ટમાં પ્રવેશવાની મંજૂરી આપી નથી. વિડિઓ જોયા પછી, તાઇષાએ તેના મકાન માલિકની પૂછપરછ કરી, જેના પર તેણે કહ્યું કે તે તાઇષાની બિલાડી જોવા અંદર ગયો હતો. વીડિયોમાં તાઇશાએ જણાવ્યું છે કે તેણે પોલીસને આ બાબતની જાણ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed