યુવક 21 વર્ષ સુધી જેને મોટી બેન સમજતો હતો એ તો નીકળી…

0

અમેરિકાના ન્યુ યોર્કમાં એક ટિકટોક યુઝરે પોતે એક આશ્ચર્યજનક વાર્તા શેર કરી છે. તેણે કહ્યું કે જેને તે તેની મોટી બહેન માનતો હતો, ખરેખર તે માતા બન્યું જેણે તેને જન્મ આપ્યો. જો કે, તેને ક્યારેય સમજાયું નહીં કે મોટી બહેન, જેની સાથે તે સંતાનની જેમ લડે છે, સાથેનો સંબંધ કંઈક બીજું છે. જ્યારે તે 21 વર્ષની ઉંમરે પહોંચી ત્યારે આ વાતનો ખુલાસો થયો ત્યારે તેને આ જાણીને આશ્ચર્ય થયું.

ન્યૂયોર્ક સ્થિત ટિકટોકના વપરાશકર્તા શેમ ગ્રીફ્સે એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો જેમાં કહ્યું હતું કે ‘તેની મોટી બહેન સાથે તેનો મજબૂત બંધન છે, તે પણ મોટાભાગના બાળકોની જેમ બાળપણની ટીકાઓ પર લડત આપે છે. દરેકના પોતાના પરિવારમાં આવા સભ્ય હોય છે, જેની સાથે તમે બધું કરો છો, જેની સાથે તમારી પાસે અતૂટ બંધન છે. તેની મોટી બહેન સાથે તે આ પ્રકારનું બંધન હતું.

તેણે કહ્યું હતું કે “મને ક્યારેય ખબર નહોતી પડી કે મોટી બહેન જે લડત, ખેલ અને રમત કરતી હતી તે મારી માતા છે. તેમ છતાં તે કહેવું વિચિત્ર લાગે છે. મારી માતા કિશોરાવસ્થામાં ગર્ભવતી થઈ હતી, તેણે મને જન્મ આપ્યો હતો.”

નાની ઉંમરે ગર્ભવતી થયા પછી પણ માતા ક્યારેય ગર્ભપાત કરવા માંગતા નહોતા. તે તેના પહેલા બાળકના જન્મ અંગેના કોઈપણ સવાલના જવાબ આપવા પણ તૈયાર હતી.

શેમે કહ્યું કે તેની દાદી તેને ઉછેરવામાં ખુશ છે, જાણે કે તે તેના પોતાના બાળક છે. તે જાણતો ન હતો કે તે એક પારિવારિક યોજના છે, કે જ્યાં સુધી તે પુખ્ત ન થાય ત્યાં સુધી તેને તે વિશે કહેવામાં આવશે નહીં.

શેમે કહ્યું કે “મોટી બહેન હોવાથી તે માતાની જેમ પ્રેમ કરતી હતી, પરંતુ તેણી ક્યારેય તેની માતા હોઇ શકે તેવું તેઓ જાણતા નહોતા. જોકે મેં ક્યારેય કોઈ સવાલ ઉઠાવ્યો નહીં. આખું કુટુંબ મને ખૂબ જ પ્રેમાળ હતું.” \

શેમે કહ્યું કે “તેમને આટલા લાંબા સમયથી આ વિશે કહેવામાં આવ્યું ન હતું, આ પાછળનું કારણ કંઇક બીજું હોઇ શકે છે. કદાચ તેમને લાગ્યું કે હું આ સત્ય જાણવા તૈયાર નથી.”

જો કે, હવે આ સત્યને જાણ્યા પછી, તેમનો પ્રેમ ઓછો થયો નથી, પરંતુ તે હજી વધ્યો છે. શેમે કહ્યું કે હવે આ સંબંધ પહેલા કરતા 10 ગણા સારા બન્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed