પોલીસના આ જુગાડના દીવાના થયા લોકો, આ રીતે લઈ ગયા થાણે-જુઓ વિડીયો

0

જ્યારે પોલીસ કોઈને લઈ જાય છે, ત્યારે અનેક વિચિત્ર કાર્યોને કારણે આવી ઘટના વાયરલ થઈ જાય છે. આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે પોલીસકર્મીઓ કોઈ વ્યક્તિની મદદ કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન પોલીસે તે શખ્સનો હાથ પકડ્યો છે અને તે બાઇક ચલાવી રહ્યો છે.

ખરેખર, આ વીડિયોને યુઝરે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વીડિયો ઉત્તરપ્રદેશના એક શહેરનો છે, જોકે પોલીસ કર્મચારીઓની બાઇક ઉપર છાપેલ નંબર પણ બતાવે છે કે તે યુપીનો છે. બાઇક પર બે પોલીસકર્મીઓ સવાર જોવા મળી રહ્યા છે.

વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે બંને સૈનિકોની બાજુમાં એક યુવકની બાઇક પણ દોડી રહી છે. પરંતુ રસપ્રદ વાત એ છે કે બાઇક સવાર યુવક પાછળ બેઠેલા પોલીસ કર્મચારીનો હાથ પકડી રહ્યો છે. યુવક તેનો હાથ પણ પકડી રહ્યો છે અને બીજી બાજુ તેની બાઇકનું હેન્ડલ પણ પકડી રહ્યું છે.

જો કે, વીડિયોથી તે સ્પષ્ટ થઈ શક્યું નથી કે શું બંને પોલીસ કર્મચારી કોઈ ગુનેગારને છીનવી રહ્યા છે કે જેની બાઇકને નુકસાન થયું છે તે યુવકની મદદ કરી રહ્યા છે. કારણ કે બંને પોલીસકર્મીઓ તેમની બાઇક પર બેઠા છે અને તે યુવાન તેની બાઇક પર બેઠો છે.

હાલમાં આ વીડિયો જોરદાર રીતે વાયરલ થઈ રહ્યો છે. બંને પોલીસકર્મીઓએ યુવકને સાથે રાખવા માટે જે ‘દેશી જુગાડ’ ગોઠવ્યો હતો તેની સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે. વિડિઓ અહીં જુઓ ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed