જોઈ નહોતો શકતો હાથી, તેના મિત્ર એ તેનું પેટ ભરવા કર્યો આ જુગાડ, જુઓ વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયા પર પ્રાણીઓના લાખો ચિત્રો અને વીડિયો છે. તે કહેવું ખોટું નહીં થાય કે પ્રાણીઓથી સંબંધિત સામગ્રી ઇન્ટરનેટ પરની એક સૌથી વધુ જોવાયેલી સામગ્રી છે. પ્રાણીઓની કેટલીક વિડિઓઝ રમુજી અને સુંદર છે, જ્યારે કેટલીક વિડિઓઝ તમને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. આ દિવસોમાં હાથીઓ એકબીજાને મદદ કરતા હોવાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

મોટાભાગના લોકો માને છે કે પ્રેમ, નફરત જેવા ગુણો ફક્ત માણસોમાં જ હોય ​​છે. પરંતુ પ્રાણીઓમાં પણ દયા, સેવા જેવા ગુણો હોય છે, તેઓ એકબીજાને મદદ કરવા આગળ આવે છે. તેનું સ્પષ્ટ ઉદાહરણ આ વિડિઓમાં જોઈ શકાય છે, જ્યાં એક હાથી બીજા અંધ હાથીને ખાવામાં મદદ કરી રહ્યો છે. આ વિડિઓ જોઈને કોઈનું હૃદય તૂટી જશે કારણ કે આ વિડિઓમાં એક હાથી તેના સાથીને તેને ખવડાવવામાં મદદ કરી રહ્યો છે.

આ વીડિયો એલિફન્ટ નેચર પાર્ક અને સેવ એલિફન્ટ ફાઉન્ડેશનના સ્થાપક, લેક ચેલેર્ટ દ્વારા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો હતો. વીડિયોની સાથે લખેલા કtionપ્શન પ્રમાણે, ‘પ્લેય થongંગ ચનાની દત્તક લેવામાં આવેલી દાદી છે. જુઓ, ચના કેવી રીતે તેની અંધ દાદીને ખોરાક તરફ દોરી રહી છે. હાથીઓ એકબીજાની જે રીતે સંભાળ રાખે છે તે જોવા માટે હું દરરોજ હાથીની સુંદર બાજુ શોધી શકું છું. ખાસ કરીને તેઓ જે રીતે પ્રેમ કરે છે અને એકબીજાની બિનશરતી સંભાળ રાખે છે, તે આપણા બધા માટે પાઠ છે. ”

આ વીડિયો ઉત્તર થાઇલેન્ડમાં એક હાથીના પુનર્વસન કેન્દ્ર એલિફન્ટ નેચર પાર્કમાં રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યો હતો. આ વીડિયોએ લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે. અત્યાર સુધી આ વિડિઓ 11 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે. લોકો તેને એકબીજા સાથે શેર કરી રહ્યા છે પરંતુ તેના પર વિવિધ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ અને પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed