શૂટિંગ સેટ પર અમીતાભ બચ્ચને મળ્યો નવો સાથી, કહ્યું ઘરે લઈ જવા માંગુ છું પણ…

0

મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન તેમના કામ પ્રત્યે ખૂબ ગંભીર છે. આ ઉંમરે પણ તે કામ પ્રત્યે ખૂબ જ જુસ્સાદાર છે. કામની સાથે, અમિતાભ તેમની રમૂજની ભાવના માટે પણ જાણીતા છે. સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરેલી તેની પોસ્ટ્સ વાયરલ થતી રહે છે. હવે અભિનેતાએ ફિલ્મના સેટ પરથી એક ફોટો શેર કર્યો છે. જેમાં તે તેના ક્યૂટ ફ્રેન્ડ સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. અમિતાભના ફોટોનું કtionપ્શન પણ સમાચારોમાં છે.

ફોટોમાં તે પપ્પીની ખોળામાં બેસીને સુંદર રીતે બેઠો છે. તેના પ્રેમાળ. આ ફોટાના કેપ્શનમાં તેણે લખ્યું છે – સેટ પર મારો નવો સાથી … મારા હાથમાં આરામદાયક લાગે છે. હું ખરેખર તેને ઘરે લઇ જવા માંગુ છું … પણ. ”

આ ફોટામાં અમિતાભ પીળા રંગના જેકેટ અને ટ્રાઉઝર પહેરેલા નજરે પડે છે. અમિતાભની આ પોસ્ટને ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. ભૂમિ પેડનેકર, રશ્મિકા માંડન્ના જેવા સ્ટાર્સે પણ આ અંગે ટિપ્પણી કરી છે.

અમિતાભના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો તેની પાસે ઘણા પ્રોજેક્ટ્સ છે. તે ઝુંડ, બ્રહ્માસ્ત્ર, ચેહરે જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળશે. બ્રહ્માસ્ત્રમાં રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પણ છે. અયાન મુખર્જી ફિલ્મ બનાવી રહ્યા છે. ચહેરા પર ઇમરાન હાશ્મી અને રિયા ચક્રવર્તી જેવા સ્ટાર્સ છે. તેનું ટ્રેલર પણ રજૂ કરવામાં આવ્યું છે.

આ ઉપરાંત અમિતાભ અજય દેવગનની ફિલ્મ મે ડેમાં પણ જોવા મળશે. તે નીના ગુપ્તા સાથે ફિલ્મ ગુડબાયમાં પણ કામ કરી રહ્યો છે. આ બધા સિવાય તેમના હાથમાં એક અન્ય પ્રોજેક્ટ છે, જેમાં તે દીપિકા પાદુકોણની સામે જોવા મળશે. મૂવીનું નામ છે ઇન્ટર્ન.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed