ડાયપર પહેરીને ઝાડવા પર ચડ્યા વાંદરાના બચ્ચાઓ, ઉપર ચડીને કર્યું કઈક એવું વિડીયો ધડાધડ વાયરલ-જુઓ વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયા પર પ્રાણીઓના લાખો ચિત્રો અને વીડિયો છે. તે કહેવું ખોટું નહીં હોય કે પ્રાણીઓથી સંબંધિત સામગ્રી ઇન્ટરનેટ પરની એક સૌથી વધુ જોવાયેલી સામગ્રી છે. જે લોકો પ્રાણીઓને ચાહે છે તેઓ તેમના ફોટા અને લેપટોપની મેમરી તેમના પોતાના ફોટા અને વિડિઓઝથી ભરેલા રાખે છે. તાજેતરમાં જ બે વાંદરાઓનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તેઓ એક ઝાડ પર ચ .તા જોવા મળી શકે છે.

પ્રાણી પ્રેમીઓ તેમના પાલતુને પરિવારના સભ્યોની જેમ વર્તે છે. આવા લોકો તેમની જરૂરિયાતોનું પૂરું ધ્યાન રાખે છે એટલું જ નહીં, બાળકોની જેમ સજ્જ પણ રાખે છે. આવી જ એક સુંદર વીડિયોમાં ડાયપર પહેરેલા બે નાના વાંદરાઓ ઝાડ પર ચingતા જોઇ શકાય છે. વિડિઓમાં તમે જોઈ શકો છો કે બે વાંદરાઓ ઝાડ પર લટકી રહ્યા છે. ઝાડ પર દૂધની બે બોટલો પણ બાંધી છે, જેમાંથી આ નાના વાંદરાઓ લટકીને દૂધ પી રહ્યા છે. વાંદરાના બાળકોનું દૂધ પીવાની આ શૈલી ખૂબ જ નવી અને અનોખી છે, જેને જોઈને લોકો પણ આશ્ચર્યચકિત થાય છે. આ વાંદરાઓએ ડાયપર પણ પહેર્યું છે, જે બતાવે છે કે તે કોઈના પાલતુ છે.

આ અનોખો વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પ્રેમેંટમોકિઝ.મા નામના એકાઉન્ટ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વિડિઓ પર અત્યાર સુધીમાં 1 લાખથી વધુ લાઈક્સ આવી છે. લોકોને આ સુંદર વાંદરાઓ ખૂબ પસંદ છે. લોકો આ વિડિઓ ક્લિપને એક બીજા સાથે શેર કરી રહ્યાં છે, પરંતુ તેના પર વિવિધ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ અને પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યા છે. તમે આ વિડિઓનો ખૂબ આનંદ પણ લેશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed