દિલબર-દિલબર ગીત પર મોટી ઉંમરના વૃદ્ધએ કર્યો ધમાકેદાર ડાન્સ, સોસીયલ મીડિયા પર લાખો લોકોએ જોયો-જુઓ વિડીયો

0

એક જૂની કહેવત છે ‘જિંદગી જિઓ તો જિંદાદિલી કે સાથ’. મતલબ કે દરેક પળનો ઉગ્રતાથી આનંદ કરો. તમારી ઉંમર શું છે તે વાંધો નથી? તમે કેટલા જુવાન છો કે વૃદ્ધાને કોઈ ફરક પડતો નથી. બે વડીલોએ આ નિવેદનમાં ભાષાંતર કર્યું છે. આ ‘તાળ Taiર તાઈ’ ગીત ‘દિલબર-દિલબર’ પર જે રીતે ડાન્સ કરી રહી છે, તે લોકોના દિલ જીતી ચૂકી છે. આલમ એ છે કે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલો છે.

સામાન્ય રીતે તે ઉંમરે કે લોકો યોગ્ય રીતે ‘બેસી શકતા નથી’. તે ઉંમરે બે વડીલો જે રીતે નૃત્ય કરી રહ્યા છે, તેનાથી લોકોને આશ્ચર્ય થયું છે. બંનેના ડાન્સ કરવાની સ્ટાઇલ જોઈને લોકો તેમના ‘ફેન’ બની ગયા છે. તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે ‘તાળ’ ઘરની બહાર .ભો છે. જ્યારે, ‘તાઈ’ ઘરની અંદર .ભી છે. લોકો પણ બંનેની આસપાસ હાજર છે. તે જ સમયે, ગીત ‘દિલબર – દિલબર’ બેકગ્રાઉન્ડમાં વગાડ્યું છે.

વિડિઓ જોઈને, તમે ‘જોશ’ થી ભરાઈ ગયા છો. છેવટે, ‘વાતાવરણ’ કેમ એવું નથી. હવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છલકાઇ રહ્યો છે. આ વીડિયો ‘નિતેશ મિશ્રા’ ફેસબુક પર શેર કર્યો છે. વીડિયો શેર કરતી વખતે તેણે લખ્યું, ‘વાહ વોટ ડાન્સ’. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 17 લાખથી વધુ લોકો જોઇ ચૂક્યા છે. તે જ સમયે, 57 હજાર લોકોએ આ વિડિઓ પસંદ કરી છે. આટલું જ નહીં, યુઝર્સ આ ફની વીડિયો પર ઘણી ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed