વાયરલ થયો હાર્દિક પંડ્યાની 10 વર્ષ જૂનો તાબડતોડ બેટિંગનો વિડીયો, જુઓ વિડીયો

0

ભારતીય ટીમનો સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા આખી દુનિયામાં ઝડપી બેટિંગ માટે પ્રખ્યાત છે. હાર્દિક હાલમાં શિખર ધવનની આગેવાની હેઠળની ભારતીય ટીમ સાથે શ્રીલંકાના પ્રવાસ પર છે. દરમિયાન, હાર્દિકની ધૂમ્રપાન કરનારી બેટિંગનો એક ખૂબ જ જૂનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ગભરાટ પેદા કરી રહ્યો છે.

હાર્દિક પંડ્યાએ તેની ઝડપી બેટિંગનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયો 2011 નો છે અને હાર્દિક સ્થાનિક ટૂર્નામેન્ટમાં બેટિંગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં હાર્દિક હંમેશની જેમ લાંબી શોટ રમતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

હાર્દિક પંડ્યાનો આ વીડિયો એકદમ જૂનો છે. આ વિડિઓ લગભગ 10 વર્ષ જુની છે. ત્યાં સુધી હાર્દિકે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં પ્રવેશ કર્યો ન હતો. તે 2015 માં આઈપીએલ ફ્રેન્ચાઇઝ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો ભાગ બન્યો હતો. ત્યારબાદથી સમગ્ર વિશ્વમાં હાર્દિકનું નામ ઘણું છે. તે ક્ષણભરમાં મેચ ફેરવવા માટે પ્રખ્યાત છે.

હાર્દિક પંડ્યાનું નામ વર્તમાન સમયના સર્વશ્રેષ્ઠ ઓલરાઉન્ડરોમાં ગણાય છે. તે બોલ અને બેટ બંનેથી મેચ ફેરવવા માટે જાણીતો છે. હાર્દિકે ભારત માટે 11 ટેસ્ટ, 60 વનડે અને 48 ટી 20 મેચ રમી છે. હાર્દિક પંડ્યાની તુલના વિશ્વના સર્વશ્રેષ્ઠ ઓલરાઉન્ડરોની સાથે કરવામાં આવે છે અને એવું માનવામાં આવે છે કે હાર્દિક તેની કારકિર્દી ખતમ કરતા પહેલા મેચ વિજેતા તરીકે વિશ્વમાં પોતાની ઓળખ બનાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed