મહિલા કરી રહી હતી ડાન્સ ત્યારે પાસે ઉભો કૂતરો પણ કરવા લાગ્યો ડિસ્કો, વિડીયોએ જીતી લીધું લોકોનું દિલ-જુઓ વિડીયો

0

આપણને બધાં ગમે છે કે કુતરાઓ અને પાળતુ પ્રાણીનાં કુતરાઓ આપણા મિત્ર કરતા ઓછા નથી. કૂતરા મનુષ્યની પ્રત્યેક ભાવનાઓને ખૂબ સારી રીતે સમજી શકે છે. ભલે તે સુખ હોય, ઉદાસી હોય કે ગુસ્સો હોય, કુતરાઓ બધુ સમજે છે.

આવા કૂતરાનો એક રમૂજી અને સુંદર વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક છોકરી કૂતરાની સામે ક્લાસિકલ ડાન્સ કરી રહી છે, તો કૂતરો પણ તેની નકલ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે અને તેને જોઈને ખુશ છે.

ફેસબુક યુઝર શ્રીજીત ત્રિકારાએ 30 સેકન્ડની ક્લિપ શેર કરી છે. ક્લિપમાં, તમે સલવાર સૂટ પહેરેલી એક છોકરીને ક્લાસિકલ ગીત પર નાચતા જોઈ શકો છો. તે જ સમયે, તેના પાલતુ કૂતરાએ તેને નાચતા જોઈને ખુશ થાવ છે અને તે પોતે તેનું અનુકરણ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યું છે. કૂતરો છોકરીને નૃત્ય કરતા જોઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત લાગ્યો, જેમ કે તેના હાવભાવથી સ્પષ્ટ થાય છે. ડાન્સ પૂરો કર્યા પછી, યુવતી ગઈ અને કૂતરાને ગળે લગાવી.

સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 4 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. લોકો વીડિયો પર સતત ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે, સાથે સાથે કૂતરાની ઉગ્ર પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed