મિર્ઝાપૂરના ગુડડું ભૈયાએ કરી લીધા લગ્ન? જાણો અહીં

0

બોલિવૂડ એક્ટર અલી ફઝલ અને રિચા ચd્ડાના ગયા વર્ષે એપ્રિલમાં લગ્ન થવાના હતા, પરંતુ કોરોનાવાયરસ લોકડાઉનને કારણે તેઓ મુલતવી રહ્યા. બંને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. એક બીજા સાથે પોસ્ટ્સ શેર કરતા રહો. ઘણીવાર બંને લગ્ન સંબંધિત પોસ્ટ્સ લખે છે. તેમ છતાં, કેટલાક આ સ્પષ્ટ રીતે કહેતા નથી, પરંતુ ચાહકોને લગ્ન વિશે અપડેટ્સ આપતા રહે છે.

હવે અલી ફઝલે ફરી એકવાર લગ્નનો મામલો ઉઠાવ્યો છે. તેણે રિચા ચd્ withા સાથે પોતાનો ફોટો શેર કરતી લાંબી પોસ્ટ લખી છે. આ પોસ્ટમાં અભિનેતાએ કહ્યું છે કે રિચા, તમે ફક્ત મારી બેગમ છો. ચાહકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે શું આ બંનેના લગ્ન ગુપ્ત રીતે થયા છે?

ફોટો શેર કરતા અલીએ લખ્યું, “હું સૌથી સેક્સી છોકરી છું અને હા, મારે કહેવું છે કે તમે ફક્ત મારા જ છો.” આગળ, અલી મજાકમાં લખે છે, “ટેલિફોન ઉત્થા લો બેગમ. તે તેના પર જ ફોન છે કે સિમ સિમ ફોન છે.” અલીએ પણ આ પોસ્ટમાં રિચા પ્રત્યેનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો છે.

થોડીક લાઇનો લખીને તે કહે છે, “શહેરો બદલાય છે. માસરૂફિયત પકડે છે. મુસાફરી તમને પ્રેમની બાબતમાં વધુ તૈનાત કરે છે. ભૂતકાળના કિસ્સાઓ છે ભાઈ, અને આ મુકાબલો ચાલુ રહે છે, આ પ્રાર્થના છે. પણ તમારો અર્થ કંઈ નથી . મને જે આનંદ કરવાનો આનંદ મળે છે અથવા મને જે આનંદ મળે છે તે ભાગ્યે જ ક્યાંય શક્ય છે.

ચહેરા પર બેચેનીની અનુભૂતિ થાય છે, હા, કેટલીક વાર આયનો વચ્ચે મારી જાત સાથે તકરાર થાય છે, પણ તે એક પ્રકારનો નર્સીઝમ છે. કા આપને તમારામાં. તેની ચર્ચા ન કરવી વધુ સારું. કદાચ તમારે ક્યારેય રાજકારણમાં પ્રવેશ કરવો હોય તો તે ચાલશે.હમણાં માટે, હું કરીશ તમારા પર શબ્દમાળાઓ રાખો, તેને લેખિતમાં આપી દીધી છે. બરાબર, બાય મંગેતર, આબેને ફોન કર્યો. ”

અલી ફઝલની આ પોસ્ટ સાથે ચાહકોને લાગવા માંડ્યું છે કે અભિનેતા રિચા સાથે લગ્ન કરી ચુકી છે. બંનેએ ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યા છે અને કોઈને કહ્યું પણ નથી. અલીની પોસ્ટથી સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે તે પોતાના લેડીલોવને સમજાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે અને તેણીને ફોન ઉપાડવાનું કહે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed