વિકી કૌશલ કેટરીના કેફને લગ્ન વિશે પૂછ્યું? ચોંકાવનારું હતું સલ્લુ ભાઈનું રિએક્શન

0

વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફ ફરી એકવાર ચર્ચામાં છે. તેના જૂના વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. એક વીડિયોમાં, વિકી કેટરીનાને પૂછતો નજરે પડે છે, ‘શું તમે મારી સાથે લગ્ન કરશો’? આ એક એવોર્ડ શોનો વીડિયો છે, જેમાં સલમાન ખાન પણ પહોંચ્યો હતો. વિક્કીના કહેતાની સાથે જ સલમાન ખાનની પ્રતિક્રિયા જોવા જેવી છે. સલમાન સાથે તેની બહેન અર્પિતા પણ જોવા મળી છે.

તમને એક સારા વિકી કૌશલ કેમ નથી મળતા અને લગ્ન કેમ નથી કરતા? લગ્નની મોસમ ચાલી રહી છે, મને લાગ્યું હતું કે તમને પણ તે અનુભવું જ જોઇએ, મેં વિચાર્યું કે હું પણ તમને પૂછીશ. કેટરિના શું કહે છે? ત્યારે વિકી કહે તમે મારી સાથે લગ્ન કરી લેશો? આ પછી સલમાનને બતાવવામાં આવ્યું છે કે કોણ આંખો બંધ કરે છે અને તેની બહેન અર્પિતાના ખભા પર માથું લગાવે છે. કેટરિના જવાબ આપે છે, હિંમત ન કરો. કેટરિનાનો જવાબ સાંભળીને સલમાન આંચકોમાં .ભો થઈ ગયો.

વિકી કૌશલ અને કેટરીના કૈફનો બીજો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં પણ વિક્કી કેટરીના સાથે મસ્તી કરતા જોવા મળી રહ્યો છે. એવોર્ડ શો દરમિયાન, વિકી પહેલા ‘કમલી-કમલી’ અને પછી કેટરિના કૈફના કહેવા પર ‘ઉરી’ સંવાદ ‘કેવો જોશ છે’ માં ડાન્સ કરતો જોવા મળે છે.

વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફના અફેરને લઈને ઘણા સમયથી ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. બંનેએ આ મામલે મૌન ધારણ કર્યું છે. જોકે બંને ઇવેન્ટ્સ, પાર્ટીઝ અને આઉટિંગમાં સાથે જોવા મળે છે. ભૂતકાળમાં અનિલ કપૂરના પુત્ર હર્ષવર્ધને ઝૂમત્વીને આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે તે પણ વિકી-કેટરિના સાથે છે. જો કે, બાદમાં તેમણે એમ પણ કહ્યું કે આ જાહેરાતથી તે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed