વર-વધુ એકબીજા સાથે વાત કરી રહ્યા હતા ત્યારે જ ખબર પડી માઇક તો ચાલુ છે અને પછી થયું એવું જોઈને હાસ્ય ઉભું નહિ રે-જુઓ

0

સોશિયલ મીડિયા પર આજકાલ લગ્નના ફની વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. કેટલીક વિડિઓઝ એટલી રમૂજી હોય છે કે લોકો તેને ફરીથી અને ફરીથી જુએ છે. તે જ સમયે, કેટલીક વિડિઓઝ આશ્ચર્યજનક છે, જેના પર વપરાશકર્તાઓ ભારે ચકચાર મરે છે.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વરરાજાના વેડિંગ લુકથી લઈને ધાર્મિક વિધિઓ અને ટીખળો સુધીના ઘણા વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ એપિસોડમાં, આ દિવસોમાં એક વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં વરરાજા એકબીજા સાથે વાત કરી રહ્યા છે.

વિડિઓમાં તમે જોઈ શકો છો કે વરરાજા અને વહુઓ એકબીજા સાથે વાત કરતા નજરે પડે છે. વાતોની વચ્ચે, કન્યા ધ્યાનમાં લે છે કે બંનેના કપડા પર મિક્સ છે. વરરાજાને દુલ્હનની આ વાત સમજાતાં જ તે કહે છે કે માઇક ચાલુ કરવામાં શું સમસ્યા છે. તે પછી મામલો સંભાળવા માટે ગાવાનું શરૂ કરે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર બંનેની બોન્ડિંગને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. આ જ કારણ છે કે ઘણા વપરાશકર્તાઓએ વિડિઓ પર તેમની પ્રતિક્રિયા પણ નોંધાવી. એક યુઝરે કહ્યું કે બંને વચ્ચેની કેમિસ્ટ્રી જબરદસ્ત છે, જ્યારે બીજા યુઝરે લખ્યું છે કે વરરાજા બુદ્ધિશાળી લાગે છે! આ સિવાય અન્ય ઘણા વપરાશકર્તાઓએ આ વિડિઓની જુદી જુદી રીતે વખાણ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed