આ ખાસ શખ્સના દબાવમાં છે યુવરાજ સિંઘ, બદલી નાખી હેરસ્ટાઇલ, નવો લૂક થયો વાયરલ-જુઓ

0

ટીમ ઈન્ડિયાના ભૂતપૂર્વ ઓલરાઉન્ડર યુવરાજ સિંહ માત્ર તેની શાનદાર રમત માટે જ નહીં પણ તેના સ્ટાઇલિશ લુક માટે પણ મહિલા ચાહકોનું દિલ જીતી રહ્યો છે. યુવીએ શનિવારે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો નવો લુક રજૂ કર્યો.

યુવરાજસિંહે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વીડિયો અને વાર્તાઓ શેર કરી છે, જેમાં તે વાંકડિયા અને વાળ રંગ કરતી જોવા મળી રહી છે. યુવીએ કપ્શનમાં લખ્યું, સીધા વાળ કે અસ્પષ્ટ? હું સર્પાકાર પ્રેમ, તમે શું વિચારો છો? આના પર, મોટાભાગના લોકોએ વાંકડિયા વાળને વધુ સારું કહ્યું છે.

યુવરાજસિંહે તેની વાર્તા દ્વારા જણાવ્યું હતું કે પત્ની હેઝલ કીચ દ્વારા દબાણ કરીને તેને હેરડ્રેસર પર લાવવામાં આવ્યો હતો. યુવીએ બીજી વાર્તામાં એમ પણ કહ્યું છે કે હેઝલ આ નવી હેરસ્ટાઇલથી વધારે ખુશ છે. વાર્તામાં તેની પત્નીની ખુશી સ્પષ્ટ જોઈ શકાય છે.

યુવરાજ સિંહનો આ નવો લુક સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, લોકો તેને ખૂબ પસંદ અને શેર કરી રહ્યાં છે. નોંધનીય છે કે યુવી ઘણી વાર તેની સ્ટાઇલ સાથે પ્રયોગ કરે છે, જેમાં તેની સાથે પત્ની હેઝલ કીચ પણ હોય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed