મહિલાને ભારે પડ્યો યોગ, બેલેન્સ બગડતા થઈ આવી હાલત-જુઓ

0

આજના યુગમાં, લોકો રેકોર્ડ બનાવવા માટે ઘણું બધું કરે છે. કેટલીકવાર તેમના પોતાના કાર્યો પણ તેમને ડૂબી જાય છે. ફિટ રહેવા માટે યોગ આખા વિશ્વમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. આમાં પણ, લોકો પ્રયોગ કરે છે અને બાકીના વિશ્વથી કંઇક અલગ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. આવી જ એક ઘટનામાં, એક મહિલા (વુમન કરના યોગા) સાથે અકસ્માત થયો. આ ફની વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ટ્વિટર પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વિડિઓ જોઈને તમે પણ હસી શકો છો (ફની વીડિયો) અને મહિલાને પણ દયા કરી શકો છો. ખરેખર, વીડિયોમાં એક મહિલા છે, જે યોગની પ્રેક્ટિસ કરી રહી છે. તમે આશ્ચર્યચકિત થશો કે આમાં નવું શું છે. પરંતુ વાત એ છે કે, મહિલા કાચની કેટલીક બોટલો પર દેવી યોગા પોઝ અજમાવી રહી હતી અને તે ત્યારે જ તેનું સંતુલન ખલેલ પહોંચે છે.

વિડિઓ જોયા પછી હસવાનું ચૂકી જશે
આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ટ્વિટર વિડિઓ પર હોલ્ડ માય રીંછ નામના એકાઉન્ટ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. ફક્ત 5 સેકંડનો આ વીડિયો જોઇને કેટલાક લોકો હસી રહ્યા છે અને લાચાર થઈ રહ્યા છે, જ્યારે કેટલાક મહિલા પર ખૂબ દયા અનુભવે છે. કેટલીકવાર નાની ભૂલ મોટા અકસ્માતો તરફ દોરી જાય છે. મને ખબર નથી કે સ્ત્રીને પણ શું થયું હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed