લગ્ન થતા જ દુલહને કર્યો કમાલ, અલગ અંદાજમાં લીધા આશીર્વાદ-જુઓ અહીં

0

આજના સમયમાં લગ્નની વિડિઓઝ ખૂબ જ ટ્રેન્ડમાં છે. કોરોનાવાયરસ ચેપથી વિશ્વભરમાં લગ્નની રીત બદલાઈ ગઈ છે. અતિથિઓની સંખ્યાની મર્યાદાને કારણે હવે ઝૂમ કlલ અથવા વિડિઓ કલ પર લગ્ન યોજવામાં આવી રહ્યા છે.

ઘણી વાર, વરરાજા દૂર રહેવાની ઘટનામાં, તેમના પરિવારના સભ્યો પણ લગ્નમાં સામેલ થઈ શકતા નથી. વાયરલ થઈ રહેલા આ ફની વીડિયોમાં જુઓ, દુલ્હન કેવી રીતે તેની સાસુના આશીર્વાદ લઈ હતી.

સોશિયલ મીડિયા પર આજકાલ લગ્નના વીડિયો ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ રહ્યા છે. વર્ષ 2020 થી કોરોનાવાયરસની શરૂઆત થઈ ત્યારથી, લોકો લગ્ન અને અન્ય કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકતા નથી. આવી સ્થિતિમાં, તેઓ વીડિયો કોલ્સ દ્વારા આ કાર્યક્રમોનો ભાગ બની રહ્યા છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ વિડિઓ પર સમાન વર્ચુઅલ લગ્નની વિડિઓને પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

લગ્નનો આ વીડિયો જોઇને જાણી શકાય છે કે વરરાજાના માતા-પિતા તેમાં હાજર રહી શક્યા ન હતા અને તેથી જ તે લેપટોપ પર જ તેનો ભાગ બની ગયા હતા. આવી સ્થિતિમાં લગ્નના પહેરવેશમાં સજ્જ કન્યાએ સાસુ-વહુના વર્ચુઅલ આશીર્વાદ લઈને લગ્નની વિધિઓ પણ પૂર્ણ કરી હતી. આ વિડિઓ અને કન્યાની શૈલી ખરેખર રમૂજી અને જોવા યોગ્ય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed