ચહલ પોતાની પત્ની ધનાશ્રીના માથામાં ચમ્પી કરવા ગયો તો થઈ ગયું આવું

0

ટીમ ઈન્ડિયાના લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનાશ્રી વર્મા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તે હંમેશાં તેના ફોટા, ડાન્સ વીડિયો, રીલ્સ અને વાર્તાઓ દ્વારા ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે.

યુઝવેન્દ્ર ચહલે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પ્રમોશનલ વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે પત્ની ધનાશ્રી વર્માના વાળને ચેમ્પ કરતા જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન યુજીએ ભૂલ કરી અને તેનો હાથ ધનશ્રીની ટીશર્ટ પર પડ્યો.

ત્યારે યુઝવેન્દ્ર ચહલને યાદ આવ્યું કે તેનો સફેદ ટીશર્ટ ક્યાં છે. ધનાશ્રી વર્માએ પ્રતિક્રિયા આપતા કહ્યું કે ટી-શર્ટ હવે સફેદ નથી કેમ કે રંગીન કપડા વ withશિંગ મશીનમાં ધોઈ નાખવામાં આવ્યો છે. ધનાશ્રીએ કહ્યું કે તે એક અકસ્માત હતો.

યુઝવેન્દ્ર ચહલને તોફાનનો અહેસાસ થયો. તેણે ધનાશ્રી વર્મા ઉપર તેલની બોટલ ઉતારી અને હસતાં હસતાં બોલ્યો- ‘તે અકસ્માત હતો.’ ત્યારે ધનાશ્રીએ પણ યુજીના વાળ ચેમ્પિયન કર્યા. ચહલે કેપ્શનમાં લખ્યું છે- ‘પત્નીને કોણ પ્રેમ કરે છે, તે ચંપીને કેવી રીતે નકારી શકે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed