વાળ કલર કરતા પહેલા એક વાર આ ફોટો જરૂર જોજો, ક્યાંક તમારી સાથે આવું ન થાય

0

યુવતીઓ ઘણી વખત તેમનાં હેર કલર કરાવે છે. આ માટે તેઓ જાતે જ સમય ફાળવે છે કે પછી પાર્લર જાય છે. પણ ઘણી વખત આ હેરકલરનું એવું રિએક્શન આવે છે કે ન પુછો વાત. સોશિયલ મીડિયાથી Bored Pandaએ એવી તસવીરો શેર કરી છે જેમાં હેર કલર કરાવ્યાં બાદ યુવતીઓનાં હાલ બેહાલ થઇ ગા છે. જેમને કેમિકલ્સને કારણે ભારે એલર્જી થઇ ગઇ છે. Bored Panda એ ઓનલાઇન એવી તસવીરો શેર કરી છે જેમાં એક યુવતી જે તેનાં વાળ પર્પલ કલર કરાવ્યાં હતાં તેણે ધોયા તેનું આખુ શરીર પર્પલ થઇ ગયુ હતું.

વાળનાં ચક્કરમાં તેનાં શરીરે રંગ ચડી ગયો હતો. Bored Panda એ ઓનલાઇન એવી તસવીરો શેર કરી છે જેમાં એક યુવતી જે તેનાં વાળ પર્પલ કલર કરાવ્યાં હતાં તેણે ધોયા તેનું આખુ શરીર પર્પલ થઇ ગયુ હતું. વાળનાં ચક્કરમાં તેનાં શરીરે રંગ ચડી ગયો હતો.Bored Panda એ ઓનલાઇન એવી તસવીરો શેર કરી છે જેમાં એક યુવતી જે તેનાં વાળ પર્પલ કલર કરાવ્યાં હતાં તેણે ધોયા તેનું આખુ શરીર પર્પલ થઇ ગયુ હતું.

વાળનાં ચક્કરમાં તેનાં શરીરે રંગ ચડી ગયો હતો.એવુંજ કંઇક આ યુવતી સાથે થયું. તેણે હેર કલર વોસ કર્યાં તો તેનાં શરીર પર રંગ ચડી ગયો હતો. આ યુવતીને તો વાળ કલર કરવાની ભયાનક સજા મળી છે. તેનાં ચહેરામાં રંગનું રિએક્શ એ પ્રકારે આવ્યું કે તેનાં મોઢે સોજો આવી ગયો તેની આંખો પર પણ સોજો હતો.ઘણાં હેર કલર્સનાં પેકેટ પર લખેલું હોય છે કે, તેને યૂઝ કરતાં પહેલાં પેચ ટેસ્ટ કરાવું. પણ લાગે છે કેઆ યુવતીએ એમ ન કર્યું તેનું પરિણામ તેનાં ચહેરા પર સોજો આવી ગયો હતો અને તેની આંખો પણ ખુલતી ન હતી ઘણાં હેર કલર્સનાં પેકેટ પર લખેલું હોય છે કે, તેને યૂઝ કરતાં પહેલાં પેચ ટેસ્ટ કરાવું.

પણ લાગે છે કેઆ યુવતીએ એમ ન કર્યું તેનું પરિણામ તેનાં ચહેરા પર સોજો આવી ગયો હતો અને તેની આંખો પણ ખુલતી ન હતી,ઘણાં હેર કલર્સનાં પેકેટ પર લખેલું હોય છે કે, તેને યૂઝ કરતાં પહેલાં પેચ ટેસ્ટ કરાવું. પણ લાગે છે કેઆ યુવતીએ એમ ન કર્યું તેનું પરિણામ તેનાં ચહેરા પર સોજો આવી ગયો હતો અને તેની આંખો પણ ખુલતી ન હતી,આ મહિલાએ ઘરે જ કલર કરવાનો નિર્ણય લીધો પણ રિઝલ્ટ જોઇ તેને અફસોસ સીવાય અન્ય કંઇ નઇ થયું હોય. આ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed