પાર્ટીમાં મોજથી ખાવાનું ખાઈ રહી હતી યુવતી, અચાનક સામે આવ્યું…

0

લગ્ન સમારોહમાં અથવા અન્ય કાર્યક્રમોમાં, હાસ્યની ક્ષણો સતત ચાલુ રહે છે. આ બધાની વચ્ચે, કેટલીકવાર આવી કેટલીક ક્ષણો કેમેરામાં કેદ થઈ જાય છે, જેના કારણે લોકો શરમિંદગી અનુભવે છે. એક પાર્ટીનો એક ફની વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે લાંબા સમય સુધી હસતા રહેશો. આ વિડિઓ ખરેખર ખૂબ રમૂજી છે.

સોશિયલ મીડિયા સાઇટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં એક છોકરી પાર્ટી ફૂડ ખાવાની મજા લઇ રહી છે. તેને જમતો જોઇને લાગે છે કે જાણે તેણે લાંબા સમયથી ખાધું નથી. તે આજુબાજુના લોકોને ધ્યાનમાં લીધા વિના, પોતાના ધ્યાન પર ગુમાવેલા, તેના ખોરાક પર તમામ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યું છે. આ વિડિઓ જોવાથી તમારો દિવસ બનશે.

જ્યારે યુવતી આનંદ સાથે તેના ભોજનની મજા લઇ રહી હતી, ત્યારે જ કેટલાક છોકરાઓ તે બાજુએ પહોંચ્યા હતા. છોકરાઓને જોતાં જ છોકરીએ તેની ફૂડ સ્ટાઇલ બદલી નાખી. તેણીએ ખૂબ જ વ્યવહારિક રીતે ખાવાનું શરૂ કર્યું. લોકો તેના બદલાયેલા સ્વરૂપને જોઇને આશ્ચર્યચકિત થાય છે. આ વિડિઓને સંપાદિત કરતી વખતે, તે લખ્યું છે – જ્યારે છોકરીઓ લગ્નની આસપાસ ખરેખર ખોરાક લેતી હોય છે જ્યારે આસપાસના છોકરાઓ હોય ત્યારે.અત્યાર સુધીમાં 25 હજારથી વધુ લોકો આ રમૂજી વીડિયો જોઇ ચૂક્યા છે. બધા વપરાશકર્તાઓ ટિપ્પણીઓમાં હસતો ઇમોજી શેર કરી રહ્યાં છે. છોકરીના આ બંને સ્વરૂપો જોઈને દરેક આશ્ચર્યચકિત થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed