ધોનીએ ભારતવાસીઓને કરી આ મોટી અપીલ, ચેન્નાઇ સુપર કિંગ્સએ કહ્યું….

0

ભારતના ત્રણ આઈસીસી ટ્રોફી જીતનારા પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીએ લોકોને એક ખાસ અપીલ કરી છે. ધોની તાજેતરમાં હિમાચલ પ્રદેશમાં રજા પર ગયો હતો, જ્યાંથી તેણે દેશવાસીઓને ખાસ સંદેશ આપ્યો.

એક દિવસ પહેલા જ ધોનીની એક નવી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે જેમાં માહીએ લાલ ટીશર્ટ પહેરી છે. આ સાથે, તેની જગ્યાએ લાકડાના પાટિયું રાખવામાં આવ્યું છે, જેના પર લખેલું છે- વૃક્ષો વાવો, વન બચાવો. આ ફોટો શેર કરતાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે લખ્યું છે કે, “થાલા સાચા વિચારો વાવેતર કરે છે.”

સિમલાની ખીણોમાં ધોની નવા લુકમાં જોવા મળ્યો હતો. જેને તેના ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. નવા લુકમાં, ધોની પાસે બંને બાજુથી અને પોઇન્ટેડ મૂછો છે. ગયા મહિને આઈપીએલ 2021 મુલતવી રાખવાના કારણે ધોની ખાલી છે. તેણે સિમલામાં પરિવારના સભ્યો સાથે ખૂબ મસ્તી કરી. જો કે, ધોની બે મહિના પછી આઈપીએલની તૈયારીઓમાં વ્યસ્ત રહેશે.

ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સને ત્રણ વખત આઈપીએલ વિજેતા બનાવનાર ધોની ફરી એકવાર સપ્ટેમ્બર-ઓક્ટોબરમાં સીએસકે ચેમ્પિયન બનાવવાનો પ્રયાસ કરશે આઇપીએલ 2021 માં ધોનીએ બેટથી સારું પ્રદર્શન કર્યું ન હતું, પરંતુ તેની કેપ્ટનશીપથી સીએસકેને ગયા વર્ષના નબળા પ્રદર્શનથી પાછા આવવામાં મદદ મળી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed