ઘૂંટણના સહારે નીચે બેસીને બેટ્સમેન એ અનોખા અંદાજમાં લગાવ્યો છક્કો, જુઓ વિડીયો

0

ટી -20 માં ઘણી બેટિંગ અને બોલિંગ છે. મુલતાન સુલ્તાન અને પેશાવર ઝાલ્મી વચ્ચેની પાકિસ્તાન સુપર લીગની ફાઇનલ મેચ દરમિયાન ફાઇનલ મેચમાં અનોખી રીતે બેટિંગ કરવાનો નજારો જોવા મળ્યો હતો.

પહેલા બેટિંગનો નિર્ણય કરતા મુલ્તાન સુલતાન્સની ટીમે સારી શરૂઆત કરી અને 8.4 ઓવરમાં 68 રન બનાવ્યા. જો કે, આ ઓવરમાં પેશાવરના બોલર મુહમ્મદ ઇમરાને શાનદાર બોલિંગનો દેખાવ રજૂ કરતાં ઓપનર શાન મસુદની જામીન વેરવિખેર કરી દીધી હતી. આ પછી, 11 મી ઓવરના અંતિમ બોલ પર કામરાન અકમાલના કેચ બાદ મોહમ્મદ ઇમરાને 30 રનમાં સુકાની મોહમ્મદ રિઝવાનને પેવેલિયન મોકલ્યો.

આ પછી, બેટિંગનો અદભૂત નજારો જોવા મળ્યો. ચોથા નંબર પર ઉતરનાર બેટ્સમેન રિલે રોસોએ સતત બેટિંગ કરીને મેદાનમાં હાલાકી પેદા કરી હતી. રિલે શાનદાર ચોક્કા અને છગ્ગા ફટકારીને પોતાની પ્રતિભા સાબિત કરી. 14 મી ઓવરના બીજા બોલ પર, રિલે એક અનોખી રીતે, ઘૂંટણ પર નીચે ગયો અને પોઇન્ટ ઉપર એક સિક્સર ફટકારી. રિલે અમદ બટ્ટના ઓફ-સ્ટમ્પથી બોલને ઉપાડીને આ શાનદાર છગ્ગો ફટકાર્યો. અમાદ આ દૃષ્ટિ જોઈને સ્તબ્ધ થઈ ગયો.

આ પછી, રિલે અટક્યો નહીં, 250 થી વધુના સ્ટ્રાઈક રેટથી બેટિંગ કરતાં તેણે પેશાવર ઝાલ્મી બોલરોને બીજા ચોગ્ગા અને સિક્સર બાદ એક ફટકારીને નિંદા કરી હતી. રિલેની આ શાનદાર બેટિંગની ચર્ચા ક્રિકેટના કોરિડોરમાં થઈ રહી છે.

રિલે દક્ષિણ આફ્રિકાના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર છે જેણે વર્ષ 2016 સુધી દક્ષિણ આફ્રિકા તરફથી આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે રમ્યો હતો. તેણે ટી -20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચમાં 15 મેચમાં 327 રન બનાવ્યા છે અને 2014-15 દરમિયાન આઈપીએલમાં 5 મેચમાં ફક્ત 53 રન બનાવ્યા છે, પરંતુ પીએસએલ 6 માં તેની સ્વેશબuckકિંગ બેટિંગ ક્રિકેટ પ્રેમીઓનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed