વગર ઓર્ડરે મહિલાના ઘરે એમેઝોન તરફથી આવવા લાગ્યા એટલા બોક્સ મહિલાએ પરેશાન થઈને કર્યું આવું

0

એક કંપનીને એમેઝોનથી સેંકડો પેકેજો મળી રહ્યા હતા. તેને દિવસમાં અનેક બોક્સ મળતા હતા, જે એટલા becameંચા થઈ ગયા હતા કે તેના પડોશીઓ પણ તેના ઘરનો દરવાજો જોઈ શકતા નહોતા.

જિલિઅન કન્નન નામની મહિલાએ જણાવ્યું કે 5 જૂનથી ડિલિવરી ટ્રકો તેના ઘરના સરનામાં પર બોક્સ સુધી પહોંચવા માંડી. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણે શરૂઆતમાં વિચાર્યું હતું કે તેના વ્યવસાયી સાથીએ આવું કર્યું હશે, પરંતુ હજારો પેકેટનો માલ ત્યાં પહોંચ્યા પછી મહિલા તેનાથી કંટાળી ગઈ.

જો કે, ફરિયાદ પછી, એમેઝોન અધિકારીઓએ તેમને સમજાવ્યું કે તે વસ્તુઓ સત્તાવાર રીતે તેની હતી કારણ કે તેમને સમાન સરનામાં પર પહોંચાડવા આદેશ આપ્યો હતો. એનબીસી ન્યૂઝના અહેવાલ મુજબ, જ્યારે તેણે કેટલાક બોક્સ ખોલ્યા, ત્યારે તેમને જાણવા મળ્યું કે તેમાં હજારો સિલિકોન સપોર્ટ ફ્રેમ છે, જે પુખ્ત વયના અને બાળકો બંનેના આકારમાં ચહેરાના માસ્કની અંદર વપરાય છે.

આ દરમિયાન પાર્સલો તેના દરવાજા પર આવતા રહ્યા અને તેના પોતાના ઘરનું સરનામું બોક્સ પર હતું. બોક્સ પર કોઈ રીટર્ન સરનામું ચિહ્નિત નહોતું. પછી મહિલાએ સમસ્યા સમજવા માટે ટ્રેકિંગ નંબર અને બારકોડ સ્કેન કરવાનું શરૂ કર્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed