ચાલુ મેચમાં વિરાટ કોહલી ઠંડીથી ધ્રુજી રહ્યો હતો, પાછળથી રોહિતે કર્યું આવું-જુઓ વિડીયો

0

ડબ્લ્યુટીસી ફાઇનલનો પાંચમો દિવસ એક કલાકના વિલંબથી શરૂ થયો. પાંચમા દિવસે બોલ્ડ થવાની અપેક્ષા સાથે એતિહાસિક ટેસ્ટ મેચનો ચોથો દિવસ વરસાદને કારણે ધોવાઈ ગયો હતો. જેના કારણે હવે બે દિવસની રમત બાકી છે. ચાહકો હવે અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે ટેસ્ટ મેચની આ એતિહાસિક ફાઇનલ હવે ડ્રો રહેશે અને બંને ટીમો આ ખિતાબની સંયુક્ત વિજેતા બનશે.

ભલે આ ટેસ્ટ મેચ ચાહકો માટે કંટાળાજનક બની ગઈ છે, પરંતુ વિરાટ કોહલી નિશ્ચિતપણે તેની એન્ટિકથી ચાહકોને થોડી ખુશી આપી રહ્યો છે. હવે ભારતીય કેપ્ટનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં કોહલી સ્લિપમાં મેદાનમાં ઉતરી રહ્યો છે, પરંતુ ઠંડીને કારણે તે રોહિત શર્માને જોઈને એક બીજા સાથે હાથની હથેળીઓ લગાડતો જોવા મળી રહ્યો છે. (રોહિત શર્મા) પ્રતિક્રિયા વિડિઓમાં દેખાય છે.

ખરેખર, વીડિયોમાં કોહલી ઠંડીથી કંપારી રહ્યો છે, જેને જોઇને રોહિત હસે છે અને તે હાથથી વિરાટ તરફ ઈશારો કરતો જોવા મળે છે. રોહિત જે રીતે કોહલીને શરદીથી કંપતા જુએ છે, તે કંઈક આવું જ કહેતો જોવા મળે છે.


તમને જણાવી દઈએ કે ભારતની પહેલી ઇનિંગ 217 રનમાં આઉટ થઈ ગઈ હતી. ભારત તરફથી રોહિતે 34 અને કોહલીએ 44 રન બનાવ્યા. રહાણેએ સૌથી વધુ 49 રનની ઇનિંગ્સ રમી હતી. કિવિ ટીમ વતી, કાયલ જેમ્સને 5 વિકેટ ઝડપીને ભારતીય ઇનિંગ્સને ઘણું નુકસાન કર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed