શમીએ મેદાનમાં જ વીંટી લીધો ટુવાલ, આ જોઈને લોકોએ આપ્યું ચોંકાવનારું રિએક્શન, જુઓ

0

વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (ડબ્લ્યુટીસી) ના પાંચમા દિવસના પહેલા સેશનમાં ટીમ ઇન્ડિયાના ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીએ શાનદાર બોલિંગ કરી. તેણે ન્યૂઝીલેન્ડના બે બેટ્સમેનને પેવેલિયન મોકલ્યા. શમીને તેની બોલિંગથી મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાને વાપસી મળી. ટીમ ઈન્ડિયાએ દિવસના પહેલા સત્રમાં ફક્ત 34 રન આપ્યા હતા અને ત્રણ વિકેટ લીધી હતી.

શમીએ પહેલા રોસ ટેલરને પેવેલિયનનો રસ્તો બતાવ્યો. તેને 11 ના સ્કોર પર શુભમન ગિલના હાથે ટેલરનો કેચ મળ્યો. આ પછી શમીએ બી.જે.વાટલિંગને બોલ્ડ કરીને કિવી ટીમને મોટો ઝટકો આપ્યો હતો. વોટલિંગ જે બોલ પર આઉટ થયો હતો તે ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક હતો.

વોટલિંગ શમીની સ્વિંગને સમજવામાં નિષ્ફળ ગયો અને બોલ્ડ થઈને પેવેલિયનનો માર્ગ અપનાવ્યો. બી.જે.વાટલિંગની વિકેટ લીધા પછી જ્યારે શમી બાઉન્ડ્રી પર મેદાન પર ગયો ત્યારે તે એક અલગ જ શૈલીમાં દેખાયો.

તે ટુવાલમાં લપેટાયો હતો અને જ્યારે અમ્પાયરે લંચની જાહેરાત કરી ત્યારે તે ટુવાલમાં જ સાથી ખેલાડીઓ સાથે મેદાનથી ડ્રેસિંગ રૂમમાં ચાલતો જોવા મળ્યો હતો. શમીનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેની શૈલી જોતાં ચાહકો તીવ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે અને ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed