લગ્ન દરમિયાન વરરાજાએ દુલહન સાથે ખુલ્લેઆમ કરી આવી હરકત, જોઈને પંડિતજી થયા ગુસ્સે

0

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા લગ્નના વીડિયોમાં રોજ કંઈક નવું અને રસપ્રદ જોવા મળે છે. લગ્ન આ જેવા છે. દરેક ધાર્મિક વિધિમાં કંઈક નવું, દરેક ક્ષણે હાસ્ય. ત્યારે આ બધી બાબતો લગ્નજીવનની સુંદરતામાં વધારો કરે છે.

તાજેતરમાં, આ વીડિયોમાં કંઈક આવું જ જોવા મળ્યું છે જે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા પહારી લગ્નના આ વીડિયોમાં વરરાજા મંડપમાં સાથે બેઠા જોવા મળે છે પરંતુ પંડિત જ્યારે કંઈક જુદું કરતી હોય ત્યારે અવરોધે છે.

આ સાંભળીને બધા મિત્રો અને સબંધીઓ હસવા લાગ્યા.હકીકતમાં, પંડિત જી લગ્નમાં ટૂંકા વિરામ માટે જતાની સાથે જ આ દંપતી વાતો કરવાનું શરૂ કરે છે અને તે દરમિયાન વરરાજા દુલ્હનના ખભા પર હાથ મૂકે છે. પંડિત જી વિધિ શરૂ કરતાં જ તેઓ જુએ છે અને વરરાજાને કહે છે – ખભાથી હાથ કા .ો. પંડિત જીના આ વાક્યથી આખા સોશિયલ મીડિયામાં હસવું આવ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed