રાત્રે રસોડામાંથી આવી રહ્યો હતો અજીબોગરીબ અવાજ, મહિલાએ જઈને જોયું તો નીકળ્યો હાથી અને પછી….જુઓ વિડીયો

0


હાથીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો થાઇલેન્ડની હુઆ હિનનો કહેવામાં આવી રહ્યો છે. જ્યાં હાથીને ભૂખ લાગી ત્યારે તે દિવાલ તોડી દિવાલ તોડી રસોડામાં પ્રવેશ્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ઘરની રખાત ફેસબુક પર રસોડામાં પહોંચતા આ હાથીના ફોટો-વીડિયો શેર કરે છે.

રાચડાવાન પુએંગ પ્રસોપોર્ને, વીડિયો શેર કરતાં કહ્યું છે કે રવિવારે રાત્રે તેણે વિચિત્ર અવાજો સંભળાવ્યા, જ્યારે તે gotભો થયો અને રસોડામાં હાથીને તેની થડમાંથી કંઈક શોધી રહ્યો હતો. જોકે, વીડિયો શેર કરતી વખતે મહિલાએ લખ્યું કે તે રોજ આવે છે. વીડિયોમાં તે સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યું છે કે રસોડામાં પ્રવેશ્યા પછી, હાથી કંઈક થેલીમાં પડેલો જોયો અને પછી તેને ખાઈ ગયો.


ખરેખર, હાથીએ મે મહિનામાં રસોડાની દિવાલને ઘણું નુકસાન કર્યું હતું. જે બાદ ખુલ્લામાં રસોડું બનાવવું પડ્યું. તેમાં એક મોટી વિંડો હતી. જે યુગલના રસોડામાં હાથી દાખલ થયો છે તે દંપતી થાઇલેન્ડના રાષ્ટ્રીય ઉદ્યાન પાસે જીવંત છે. જિલ્લા વહીવટી સંગઠનના સભ્યએ કહ્યું કે હાથીએ રાચવદાનના ઘરને નિશાન બનાવ્યું કારણ કે ઘર રાષ્ટ્રીય ઉદ્યાનના પ્રવેશદ્વારની બાજુમાં હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed