પત્નીના આશીર્વાદ, બીજી 2 ગર્લફ્રેંડ સાથે પરણવા જઇ રહ્યો છે યુવક-જુઓ

0

જર્મનીથી એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. જ્યાં એક માણસ તેની પત્નીની ઇચ્છાથી તેની બે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે. આ અજીબોગરીબ કેસને લઈને ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. લોકો આશ્ચર્યમાં છે કે કેવી રીતે પત્ની તેના પતિને બે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કરવાની મંજૂરી આપી શકે છે.

આ કેસ જર્મનીના કોલોન શહેરનો છે. મિરરના અહેવાલ મુજબ 35 વર્ષીય માર્કો સાન્તો સિલ્વાએ કાયદેસર રીતે 35 વર્ષીય ડેનીએલ સિલ્વા સાથે લગ્ન કર્યા છે અને બંને વર્ષ 2012 થી સાથે રહેતા હતા. પરંતુ માર્કો સાન્ટો સિલ્વાએ જાહેરાત કરી છે કે તે તેની પત્નીની ઇચ્છાથી તેની બે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કરવાની તૈયારી કરી રહ્યો છે.

માર્કો સાન્ટો સિલ્વા કહે છે કે તે વર્ષ 2019 માં જેસિકા અને કેમિલાને મળ્યો હતો. ત્રણેય વચ્ચેની વાતચીત પછી મિત્રતા વિકસી અને પ્રેમમાં પડી ગઈ. આ પછી માર્કોએ તેની બંને ગર્લફ્રેન્ડને તેની પત્ની સાથે રજૂ કર્યા

તે પછી દરેક એક બીજામાં ખૂબ ભળી ગયા. માર્કો અને ડેનીએલાને પણ બે બાળકો છે. આ હોવા છતાં, તે તેની બંને ગર્લફ્રેન્ડ્સ સાથેના સંબંધને આગળ વધારવા માંગે છે. માર્કો કહે છે કે તે જેસિકા અને કેમિલા સાથે લગ્ન કરવા તૈયાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed