સિક્સ મારતાની સાથે આ બેટ્સમેને કર્યું પોતાનું જ નુકશાન, પછી આપ્યું કંઈક આવું રિએક્શન-જુઓ વિડીયો

0

તમે સિક્સર ફટકાર્યા બાદ બેટ્સમેનોની ઉજવણી કરતી વખતે ઘણી પરાજય જોઇ ​​હશે, પરંતુ આ કર્યા પછી, જો કોઈ બેટ્સમેન પોતાનું નુકસાન કર્યા પછી તેના માથા પર બેસે તો તમે આટલું ભાગ્યે જ જોયું હશે. જ્યારે કોઈ ક્લબના ક્રિકેટરે સિક્સર ફટકારી હતી, ત્યારે બોલ પાર્કમાં પાર્ક કરેલી પોતાની કારની બારી સાથે અથડાયો હતો અને કાચ તૂટી ગયો હતો.

આ જોઈને બેટ્સમેન તેના માથા પર હાથ રાખીને જમીન પર બેસી ગયો. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ ઘટના ઇંગ્લેંડની યોર્કશાયરમાં સ્થાનિક ક્લબ મેચ દરમિયાન બની હતી, જેનો વીડિયો ઇલિંગ્ગર્થ સેન્ટ મેરીના સીસીએ તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે.

મેચ આઈલિંગવર્થ સેન્ટ મેરી સીસી અને સોવરબ્સ સેન્ટ પીટર્સ સીસી વચ્ચે રમાઈ રહી હતી. ઇલિંગિંગ્થ સેન્ટ મેરીની સીસીનો આસિફ અલી બેટિંગ કરી રહ્યો હતો અને તેણે એક સિક્સર ફટકારી હતી. ફાઇન લેગ પરનો સિક્સ તેના માટે ખૂબ મોંઘો સાબિત થશે, તેણે વિચાર્યું પણ નહીં હોય. કારની પાછળની બારી તૂટી ગઈ હતી.

આ પછી મેદાન પર હાજર તમામ ક્રિકેટરો અને અમ્પાયરો પણ આ જોઈને હસવા લાગ્યા. આઈલિંગવર્થ સેન્ટ મેરીના સીસીએ આસિફ અલીના શોટનો એક વીડિયો તેમજ તેની કારના તૂટેલા કાચનો ફોટો શેર કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed