ત્રીજા માળની બારી માંથી નીચે ફેંક્યો સોફો, નીચે ઉભી હતી મહિલા, અને પછી….

0

રસ્તા પર ચાલતી વખતે, તમે વાંચ્યું જ હશે – સાવધાની દૂર થઈ, અકસ્માત થયો! આવું જ કંઇક થયું તુર્કીના ઇસ્તંબુલ પ્રાંતના કુડર જિલ્લામાં. જ્યાં કોઈ પુરુષની બેદરકારીને લીધે સ્ત્રીની જિંદગી સામે આવી હતી જો મહિલા સાવચેતી રાખતી વખતે તાત્કાલિક પોતાનું ધ્યાન ન રાખે તો કંઇપણ થઈ શકે.

આ કેસ ઉસકુદર જિલ્લાનો છે. અહીંની એક બિલ્ડિંગમાં ત્રીજા માળે રહેતા ફ્લેટના માલિક મેસુત દુરાને તાજેતરમાં જ એક નવો સોફા ખરીદ્યો હતો. હવે તેના ઘરે બે સોફા હતા, તેણે ઘરમાંથી એક સોફાનો હતો, તેથી મેસુતે કોઈ પણ જાતની મહેનત કર્યા વગર એક શોર્ટકટ લીધો.

ડેઇલી મેઇલના અહેવાલ મુજબ, મેસુતે તેના ફલેટની બારીમાંથી સીધા નીચે ખચકાટ કર્યા વગર ત્રીજા માળે ફેંકી દીધી. તે જ સમયે, મકાનની નીચેથી પસાર થઈ રહેલી પડોશી મહિલા સોફાની લપેટથી બચી ગઈ. આ સોફા તેની નજીકથી પસાર થઈ, જેના કારણે તે ખરાબ રીતે ડરી ગઈ.

આ સમગ્ર ઘટનાનો વીડિયો બિલ્ડિંગમાં લગાવવામાં આવેલા સીસીટીવીમાં કેદ થયો છે. આ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે આ અકસ્માત બાદ મહિલા ડરી ગઈ હતી. સોફા જમીન પર પડ્યા પછી સંપૂર્ણ રીતે તૂટી ગયો હતો. સ્ત્રી ઉપરની તરફ જોઈને પસાર થઈ.

આ ઘટના વિશે વેબસાઇટ ડીએચએ સાથે વાત કરતી વખતે ફ્લેટના માલિક મેસુતે કહ્યું કે ‘મેં એક નવો સોફા ખરીદ્યો હતો.

ફ્લેટ માલિકે કહ્યું કે ‘મેં પહેલાં જોયું હતું, બિલ્ડિંગની સામે કોઈ નહોતું. જે પછી તે નક્કી થયું કે જૂની સોફાને બારીમાંથી ફેંકી દેવી ઠીક છે.

તેણે કહ્યું કે મેં સોફા નીચે ફેંકતાની સાથે જ મારો પાડોશી મકાનમાંથી બહાર આવ્યો. સોફા લગભગ તેની ઉપરથી પસાર થઈ ગયો.

તેણે જણાવ્યું કે તે આ અકસ્માતથી ખૂબ ડરતી હતી, જ્યારે તેણીના મકાનમાંથી અચાનક બહાર નીકળી જવાથી મને પણ આઘાત લાગ્યો હતો. તે ખૂબ નસીબદાર બહાર આવ્યું. તેણી આ અકસ્માતમાં મૃત્યુ પામી હોત અને હું કોઈ ખૂન માટે દોષી હોત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed