પતિ રાજ કુન્દ્રા પર ભડકી ઉઠી શિલ્પા શેટી, પછી થયું એવું કે….જુઓ વિડીયો

0

બોલિવૂડની દુનિયામાં, એવા ઘણાં યુગલો છે જેઓ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરે છે, પરંતુ ફિલ્મ જગતમાં કેટલાક યુગલો એવા પણ છે કે જેઓ પોતાનો વિવાદ ચાહકો સાથે શેર કરે છે. આ યાદીમાં શિલ્પા શેટ્ટી અને રાજ કુંદ્રાની જોડી શામેલ છે. આ યુગલો આ દિવસોમાં ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે.

રાજ કુંદ્રાની પહેલી પત્ની વિશે મીડિયામાં ઘણા પ્રકારના સમાચાર ચાલી રહ્યા છે, પરંતુ આ વખતે શિલ્પા અને રાજ કુંદ્રાની દલીલનો એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ પણ વાંચો – શિલ્પા શેટ્ટીએ તેમના પતિ રાજ કુંદ્રાને પરણિત મહિલાઓ વિશે પૂછ્યું, કહ્યું – હું ત્યારે સમજ્યો હતો

શિલ્પા અને રાજ બંને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ હોય છે અને ઘણીવાર ફની વીડિયો પણ શેર કરે છે. આ વખતે શિલ્પાનો ગુસ્સો અવતાર સામે આવ્યો છે. ખરેખર રાજ કુંદ્રાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તે બંને લડતા જોવા મળી શકે છે. આ પણ વાંચો- શિલ્પા શેટ્ટી બોલિવૂડના આ અભિનેતાના પ્રેમમાં પાગલ થઈ ગઈ હતી,

પહેલા વીડિયોમાં રાજ કુંદ્રા શિલ્પાને કહે છે, ‘હું ઇચ્છું છું કે તું ખાંડ ખાઈ હોત, મીઠી વાત કરીશ’, આ અંગે શિલ્પાએ તેને જવાબ આપતા કહ્યું, ‘કાશ તું આદુ હોત, કાસમ તે તન્ને ઉકળતા નશામાં હોત. જીભના કોડની ઇચ્છા ‘. શિલ્પા અને રાજના આ ફની વીડિયોને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકો આ વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed