6500 ફૂટ ઊંચા પર્વત પર લાગ્યો હતો કેમેરો, ટુરિસ્ટ કપલ ની અતરંગી પળો આવી સામે-જુઓ તસ્વીરો

0

એક દંપતીને પર્વતોના સુંદર મેદાનોમાં રોમાંસ કરવો ખૂબ ખર્ચાળ લાગ્યો. ખરેખર આ કપલ 6500 ફૂટની ઊંચાઈએ સેક્સ કરી રહ્યો હતો

આ ઘટના ઓસ્ટ્રિયાની પશ્ચિમી અને સૌથી ઉચી પર્વતમાળા નોક પર્વત પર પ્રકાશમાં આવી છે. ખરેખર એક દંપતી ટ્રેકિંગ પછી ખૂબ થાકી ગયું હતું અને તેઓએ આરામ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. થોડા સમય પછી આ દંપતી એક જ જગ્યાએ સૂઈ ગયું.

જોકે થોડા સમય પછી બંનેએ રોમાંસ કરવાનું શરૂ કર્યું પરંતુ તેમને કોઈ ખ્યાલ નહોતો કે આ પર્વતો પર એક વેબક aમ પણ હાજર છે જે થોડી મિનિટો પછી ચિત્રને ક્લિક કરે છે. આ કેમેરા પર કપલની નગ્ન તસવીરો ક્લિક કરવામાં આવી હતી અને થોડા દિવસો પછી આ તસવીરો વાયરલ થવા લાગી હતી.

વેબ મીડિયા સોલ્યુશન્સના રોનાલ્ડ શ્લેન્ડરએ કહ્યું કે પેનોરમા અને વેધર કેમેરાને સર્વેલન્સ કેમેરા ગણી શકાય નહીં કારણ કે તેઓ રેકોર્ડિંગ્સ સતત ટ્રાન્સમિટ કરતા નથી. પરંતુ દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે કે આ દંપતીની તસવીરો વાયરલ થઈ હતી.

તેમણે કહ્યું કે સામાન્ય રીતે અમારો પ્રયાસ છે કે કેમેરાને એવી રીતે પોઝિશન કરીએ કે આ કેમેરામાં આવતા કોઈ પણ વ્યક્તિને ઓળખી ન શકાય. કાં તો આપણે કેમેરાને ખૂબ આગળ મૂકીએ છીએ અથવા આ કેમેરાના ઠરાવની સહાયથી કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed