રોનાલ્ડોના વાયરલ વિડીયો પર કરીના નું જબરજસ્ત રિએક્શન, કહ્યું….

0

પ્રખ્યાત ફુટબોલર ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડો આ દિવસોમાં આખા વિશ્વમાં પ્રભુત્વ ધરાવે છે. માર્ગ દ્વારા, રોનાલ્ડ તેની રમતને નહીં પણ સોફ્ટ ડ્રિંકને દૂર કરીને પાણીને પ્રોત્સાહન આપવાના સમાચારમાં છે. રોનાલ્ડોએ તાજેતરમાં જ એક કોન્ફરન્સમાં કોક બોટલ કાઢીને દરેકને સોફ્ટ ડ્રિંક્સ પીવા વિનંતી કરી હતી. જે પછી તેના ઉપર મેમ્સ બનાવવાનું શરૂ થયું છે. હાલમાં જ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂરે આ અંગે પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.

ચાલો આપણે તમને જણાવી દઇએ કે રોનાલ્ડની પાણી પ્રત્યેની પ્રતિક્રિયા પર લોકો નજરે ચડી રહ્યા છે. પરંતુ કરીનાએ તેની ફિલ્મના ડાયલોગ પરથી પણ સ્પષ્ટ કર્યું હતું કે માત્ર પાણી જ પાણીનું કામ કરે છે. હવે કરીનાની આ પ્રતિક્રિયા પણ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

ખરેખર, કરીના કપૂર ખાને તેની શૈલીમાં રોનાલ્ડોના વીડિયોની પ્રતિક્રિયા આપી છે. અભિનેત્રી નો તેણીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર એક પોસ્ટ શેર કરતી વખતે તેની ફિલ્મ ‘જબ વી મેટ’નો પ્રખ્યાત સંવાદ લખ્યો છે. અભિનેત્રીએ લખ્યું છે કે કોક-સોડા બધું તેની જગ્યાએ છે, પાણી પાણીનું કામ કરે છે.

કરીનાની આ પોસ્ટ પર ચાહકો ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ચાહકોને કરિનાની પોસ્ટ પસંદ આવી છે. અભિનેત્રીની આ પોસ્ટ પણ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed