કોણ આપી શકે છે પીએમ મોદીને ચુનોતી? આ સાંભળતા જ શત્રુઘ્ન બોલ્યા….

0

જ્યારે શત્રુઘ્ન સિંહાને પૂછવામાં આવ્યું કે ભવિષ્યમાં વડા પ્રધાન મોદીને કોણ પડકાર ફેંકી શકે છે, ત્યારે તેમણે એક ચતુર્હાર જવાબ આપ્યો અને કહ્યું કે સીધી બાતમાં કુટિલ વાતો છે.

ભાજપમાંથી કોંગ્રેસમાં જોડાનાર અભિનેતા અને નેતા શત્રુઘ્ન સિંહા ઘણીવાર ભાજપ સરકારને વન મેન આર્મી અને ટુ મેન શો કહે છે. ભાજપમાં હોવા છતાં પણ તેઓ સરકારના ઘણા નિર્ણયોનો વિરોધ કરતા જોવા મળ્યા હતા. જ્યારે તે આજ તક ચેનલ પર સીધા ટોક પ્રોગ્રામ પર પહોંચ્યો ત્યારે પત્રકાર પ્રભુ ચાવલાએ તેમને ભાજપ અને કોંગ્રેસ પર ઘણા સવાલો પૂછ્યા. દરમિયાન તેમણે એમ પણ પૂછ્યું હતું કે શું ભવિષ્યમાં કોઈ નેતા પીએમ મોદીને પડકાર આપી શકે છે. આ પર શત્રુઘ્ન સિંહાએ જનતા વિશે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું.


સિંહાએ કહ્યું, ‘હું હંમેશાં પરિસ્થિતિને પડકારજનક તરીકે જોઉં છું.’ પીએમ મોદીને મિત્ર ગણાવતાં તેમણે કહ્યું, ‘જ્યારે તમે કહો છો કે કોઈ નેતા તેમની સામે જુએ છે, ત્યારે પહેલી વાત જે બતાવી નથી. આપણે શરૂઆતથી જ સાંભળતા આવ્યાં છે કે, નેહરુ પછી કોણ, લાલ બહાદુર પછી. પરંતુ બાદમાં ઇન્દિરા ગાંધી આવ્યા અને તેમના જેટલા સ્ટાર વડા પ્રધાન નહોતા.


અવરોધ કરતા પ્રભુએ કહ્યું, તમે જવાબ નથી આપી રહ્યા કે કયો નેતા પડકાર કરશે? તેના પર શત્રુઘ્ન કહેવાનું શરૂ કર્યું, અમે નેતાનું નામ નહીં કહીશું. આવું જનતા કહે છે. વિરોધ દેખાતો નથી અથવા બતાવવામાં આવતો નથી. શાસક પક્ષનું પણ મીડિયા પર નિયંત્રણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed