આ કપલ પોતાને સાંકળથી બાંધી ને લાંબા સમયથી કરી રહ્યા હતા કિસ, અંતે થઈ આવી હાલત

0

એકબીજા સાથે સાંકળમાં બાંધેલી સાથે રહેતા આ દંપતીને આખરે તેમની સાંકળો કાપવામાં આવી. આ યુક્રેનિયન દંપતીએ તેમના પ્રેમને ચકાસવા માટે વેલેન્ટાઇન ડે પર એકબીજાને સાંકળોથી બાંધી હતી. 123 દિવસ પછી, આ દંપતીએ તેમની સાંકળો કાપી લીધી અને તે છૂટી જતાની સાથે જ બંને તરત જ તૂટી ગયા.

29 વર્ષીય વિક્ટોરિયા અને 33 વર્ષીય એલેક્ઝેન્ડર તેમની સાંકળો કાપ્યા પછી અલગ થઈ ગયા. જલદી તે બેડોળમાંથી બહાર આવી, વિક્ટોરિયાએ ‘હૂરે’ કહીને આનંદ સાથે કૂદકો લગાવ્યો. વિક્ટોરિયાએ કહ્યું, ‘હું મારું જીવન મુક્ત રીતે જીવવા માંગુ છું અને મારે પોતાનું એક અલગ વ્યક્તિત્વ બનાવવું છે. છેવટે હું મુક્ત છું.

આ દંપતીએ તેમની સાંકળ તે જ સ્મારક નજીક કાપી હતી જ્યાં તેઓ એક સાથે બંધાયેલા હતા. ડેઇલીમેલના અહેવાલ મુજબ, ચેન કાપ્યા પછી, એલેક્ઝાંડરે કહ્યું, ‘અમને ટેકો આપવા બદલ તમારો આભાર. અમે ખુશ હતા અને હવે આપણે આપણા જીવનમાં આ અનુભવ મેળવીને વધુ ખુશ છીએ. અમને યુક્રેનમાં આવા રેકોર્ડ બનાવવાનો ગર્વ છે.

આ દંપતીએ કબૂલ્યું હતું કે કોઈ પણ જગ્યા અને ગોપનીયતા વિના સાથે રહેવાને કારણે તેમના સંબંધોમાં અણબનાવ સર્જાયો હતો અને આ કારણે તેઓએ તેમના લગ્ન રદ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો. એલેક્ઝાંડરે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની પોસ્ટમાં લખ્યું કે, ‘અમારી વચ્ચે મુશ્કેલીઓ વધી રહી હતી.’

એલેક્ઝાંડરે લખ્યું, ‘અમે સારી સ્થિતિમાં આવી જતાં આપણી સાથે બે ખરાબ વસ્તુઓ થશે. વિક્ટોરિયા તેની પ્રથમ જિંદગીમાં પાછા જવા માંગતી હતી. તેણી તે કામો યાદ રાખતી જે તે પહેલાં કરતી હતી. મેં તેને સૂચન કર્યું કે તે મારી સાથે રહીને તે આ બધું કરી શકે છે પરંતુ તેણે આનો યોગ્ય પ્રતિસાદ આપ્યો નથી.

એલેક્ઝાંડરે કહ્યું કે જ્યારે વિક્ટોરિયા મેકઅપ કરતી હતી, ત્યારે તેની બાજુમાં બેસીને પરેશાન થતો હતો. એલેક્ઝાંડરે લખ્યું, ‘હું સવારે કલાકો સુધી અરીસાની સામે બેસવાનું પસંદ નથી કરતો. ફોન પર રસોઇ બનાવતી વખતે અથવા વાત કરતી વખતે મને અવાજથી તકલીફ થતી હતી. અમે અમારી લડત ન વધારવા માટે પ્રયત્નશીલ હતા.

એલેક્ઝાંડરે પોતાની પોસ્ટમાં લખ્યું છે, ‘અમે એક બીજાથી ધ્યાન હટાવવા માટે ભીડમાં આરામ કરતા હતા. અમે ખરીદી કરવા જતા ત્યારે ખુશ રહેતા અને ઘરે પાછા ફરતાં અમને ખૂબ જ દુ sadખ થતું. સાંકળોમાંથી મુક્ત થયા પછી, એલેક્ઝાંડર અને વિક્ટોરિયા હવે યુક્રેનના જુદા જુદા શહેરોમાં રહેશે.

એલેક્ઝાંડરે લખ્યું, ‘ઘણા બધા પ્રસંગો એવા હતા જ્યારે જ્યારે હું સાંકળ કાપીને મુક્ત થવું ઇચ્છતો હતો, પરંતુ સમયની સાથે હું શાંત થઈ ગયો.’ સાંકળમાં બાંધેલા હોવા છતાં, એલેક્ઝાંડરે પોતાનું કામ ચાલુ રાખ્યું. એલેક્ઝાંડર કાર અને તેના ભાગ વેચતો હતો અને તે સમયે સાંકળમાં બાંધેલી વિક્ટોરિયા તેની સાથે રહેતી હતી.

જો કે, આ સમય દરમિયાન વિક્ટોરિયાએ તેની નોકરી છોડી દીધી હતી. વિક્ટોરિયા નકલી eyelashes બનાવતો હતો, પરંતુ તેના ગ્રાહકોએ તેનું કામ આપવાની ના પાડી કારણ કે તેઓ ઇચ્છતા ન હતા કે કામ કરતી વખતે તેનો બોયફ્રેન્ડ તેની સાથે બેસતો.

આ સિવાય બંને વચ્ચે બીજી મોટી સમસ્યા શૌચાલયનો ઉપયોગ કરવાની હતી. વિક્ટોરિયા એલેક્ઝાંડરને મહિલાઓના શૌચાલયમાં લઈ જતો હતો જે તેને પસંદ ન હતું. આ સાથે સાંકળને કારણે બંનેના કાંડામાં દુખાવો અને બર્ન થઈ ગયા હતા. યુગલ રેકોર્ડ્સના વડા વિતાલી જોરિનની દેખરેખ હેઠળ એક સાથે જોડાયેલા આ દંપતીની આ સાંકળ કાપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed