જુડવા બહેનોએ એક જ યુવક સાથે કર્યા લગ્ન, હવે કરી રહી છે આ ચોંકાવનારી માંગ

0

જોડિયા બહેનોએ તે જ વ્યક્તિ સાથે સગાઈ કરી છે. આટલું જ નહીં, તેઓ સાથે ગર્ભવતી પણ થવા માંગે છે. આ બહેનોએ એક રિયાલિટી ટીવી શોમાં પણ તેમની ભાવિ યોજનાઓ જાહેર કરી હતી. આ બહેનોએ એ પણ કહ્યું કે તેઓ એક જ વ્યક્તિના પ્રેમમાં કેવી રીતે પડ્યાં.

આ જોડિયા બહેનોની વાર્તા રિયાલિટી ટીવી શોમાં સામે આવી હતી, જેમાં deeplyંડેથી જોડાયેલા ભાઈ-બહેનોની વાર્તા બતાવવામાં આવી છે, જે એકબીજાથી અલગ રહી શકતા નથી. આ ટીવી શોમાં 35 વર્ષીય જોડિયા બહેનો અન્ના અને લ્યુસી ડેસીંગે 37 વર્ષીય બેન બાયર્નેસ સાથે સગાઈ કરી હતી. બેન બાયર્નેસ ઇલેક્ટ્રિશિયન છે.

બંને બહેનો 2011 થી બેન બાયર્નેસને ડેટ કરી રહી છે. તેમની લવ સ્ટોરી વિશે, તેણે જણાવ્યું કે બેને એક પાર્કમાં પિકનિક દરમિયાન બંનેને પ્રપોઝ કર્યું હતું. બંનેને એક વીંટી આપી, જેમાં ખૂબ જ સુંદર હીરા હતા. બેને આ બંનેને પ્રસ્તાવ આપ્યો અને કહ્યું કે હું મારો જીવન તમારી સાથે વિતાવવા માંગુ છું. બંને તરફથી જવાબ પણ હામાં હતો.

સ્વતંત્ર વેબસાઇટ અનુસાર, બહુપત્નીત્વને ઓસ્ટ્રેલિયામાં કાયદેસર રીતે માન્યતા નથી, પરંતુ જોડિયા બહેનોએ સૂચન કર્યું હતું કે તેઓ લગ્ન માટે મલેશિયા, ઇન્ડોનેશિયા અથવા યુ.એસ.ના ભાગોમાં જઇ શકે.

બાયર્નેસે તેના મંગેતરને વચન આપ્યું હતું કે “તમે બંનેને ખુશ કરવા માટે જે ગમે તે લેશે.તે જ સમયે, અન્ના અને લ્યુસીએ એમ પણ કહ્યું કે તેઓ એક જ સમયે ગર્ભવતી થવાની ઇચ્છા રાખે છે. આ માટે તે આઈવીએફ દ્વારા આ કરવાનું વિચારી રહી છે. (ફોટો / અન્ના અને લ્યુસી ડીસિંક)

અન્નાએ કહ્યું કે જો તેણી ગર્ભવતી થાય છે, તો લ્યુસી ચોક્કસપણે તરત જ ગર્ભવતી પણ થઈ જશે, કારણ કે આપણા શરીરમાં સમાન હોવું જરૂરી છે.
બંને બહેનોએ સ્વીકાર્યું કે સંયુક્ત ગર્ભાવસ્થા માટે પ્રયત્ન કરવો મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. તેમણે કહ્યું કે તેમની યોજના “બેન પર ઘણો દબાણ” મૂકશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed